Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swala la ngono!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by vicent tibaijuka, Apr 26, 2012.

  1. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari wana JF Doctor!! kwa muda mrefu nimekuwa nikisoma maada mbalimbali nakutoa ushauri mwingi tu kuhusu watu wanaouliza au kutoa maada juu ya magonjwa mbalimbali hapa. nimegundua kua maada nyingi na za mzingi wengi wetu hawazijibu au huwa wanakejeli tu. lakini kinachonishangaza ni kuhusu maada za ngono. kwa nini mtu akiandika kuhusu ngono asilimia kubwa ya watu wanaijibu tena kwa kwa fuuraha kubwa? je, wana JF doctor ni wa ngono? au watanzania wengi waijua ngona kuliko afya zao. Je, hiki ni kieelelezo kuwa ukimwi TZ utaendelea kuongezeka kwani sisi wenyewe ni washabiki wangono kuliko maada nyingine? asanteni. nasubiri mchango wenu kwa hili!!:glasses-nerdy:
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na wewe umeamua kutoka na title inayohusu ngono ili upate uchangiaji mkubwa?. Wadau watakujibu wanafikiria majibu.
     
  3. N

    Ntila91 Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh kaukweli kapo kwambalii.
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,689
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    nilichojifunza jf ni kuwa wa TZ wengi tunapenda ngono na siasa , kama huamini nenda jukwaa la siasa na MMU uone thread zinavyotembea
     
  5. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poor thinking!!
     
Loading...