Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swala la ngono mashuleni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KISHUMUI, Nov 19, 2011.

  1. KISHUMUI

    KISHUMUI Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kweli kwamba kila mtu ana hisia na pia anajua hisia zitatuliaje,wapendwa kuna jambo hili linalonipa shida kipekee hasa ninapojaribu kulinganisha na maisha ya nchi hii,swala la ngono limekuwa ni kawaida mashuleni ama wanfunz wenyewe kwa wenyewe au jamii nyingine na wanafunzi .sas najiuliza ivi inamaana zamani hakukuwa na hisia au wazee wetu walifanyaje?l
     
  2. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeingia Jamii Photo, ama weka picha ama uhame ukurasa. Nisikuache hivi hivi, hisia zilikuwepo tatizo enzi hizi watoto wengi wanaathiriwa na Screen Life
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    umepotea njia mkuu, Karibu JF naona unakereka sana wanafunzi wakifanya NGONO, ngono si tatizo kwa sababu binadamu yeyote akipevuka anakuwa na hisia za kimwili zinazomtuma kufanya ngono; tatizo ni nyie VIJEBA mnaolaghai mabinti zetu kwa vijisenti.
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha kusapoti madai yao!
     
Loading...