Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swala la mahakama ya kadhi na OIC limempunguzia JK kura uchaguzi uliopita?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stevemike, Mar 27, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ktk uchaguzi wa mwaka 2005, JK alipita kwa zaidi ya 80%. Ktk kipindi chake cha kwanza kumetokea misukosuko mingi ikiwemo mjadala wa mahakama ya kadhi na OIC. Ktk uchaguzi uliopita, 2010, kura zake zimepungua kwa zaidi ya 20%. Je, mambo haya mawili pia yamechangia kupunguza kura za JK ktk uchaguzi uliopita 2010? Na ni kivipi? Haya tuendelee!
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    posti za udini hazina mantiki, ukweli ni kwamba ni kama tukiwaweka vilaza mahali pamoja basi ye atakuwa kiranja wao, hana kitu kichwani na wananchi wamegundua hilo, mtaji wa CCM ni wananchi wa vijijini ambao wengine bado wanadhani Nyerere bado ni Rais.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sababu ni nyingi zimeongelewa katika forums nyingi, we search tu utapata. Hizi za kidini dini hazina tija
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    napita na sirudi
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sababu kuu hasa ni OIC, mahakama ya kadhi na zanzibar kuwa na katiba yao. kwani huko ccm waliopo ni haohao na leo hii wanampinga kikwete wala si ccm. we subiri tu 2015. I'm sure you will prove me wright/wrong. Time will tell.
     
Loading...