Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swala la fumanizi kisheria likoje.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mroojr, Mar 10, 2011.

  1. Mroojr

    Mroojr Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kwa wale mnaoijua sheria vizuri swala la kufumania ama kufumaniwa likoje kisheria?Nimeuliza hivyo makusudi kwa sababu mara nyingi sana wafumaniaje huwa wanavifungu vya sheria wao wenyewe vichwani mwao.Mwingine atamuacha mke au mume,mwingine anaweza kutoa kipigo kikali kwa mke au wote kwa pamoja na mwingine anaweza hata kuua kabisa.Sasa kwakuwa haya wanayoyaamua wafumaniaji hayapo kisheria je kwa nyinyi mnaozijua sheria vizuri kesi hizi za fumanizi zinafunguliwa polisi au mahakamani moja kwa moja?
     
  2. n

    ntobistan Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!Mi mgen mitaa ya huko katik pand za manyogoz.
     
  3. H

    Hambaza New Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :decision:Kwa mwanaume akimfumania mke wake akifanya uzinzi, anaweza kumshitaki huyo mwanamume mzinzi moja kwa moja mahakamani kudai fidia kwa tendo hilo. Upande mwingine mume au mke anaweza kwenda kulalamika dhidi ya mwanandoa mwenzake kwenye baraza la usuluishi la kata katika eneo analoishi lengo kubwa likiwa ni kutafuta usuluishi wa ndoa. Ikiwa mwanandoa huyo ataendeleza tabia hiyo na jitihada za usuluhishi zikashindikana, mume au mke huyo aliyefumania anaweza kwenda mahakamani kudai talaka.:decision:
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani hata mie hiyo elimu naiomba.
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls wenye uelewa na hii mambo tujuzeni na mm ninahamu sana yakujua hii k2
     
Loading...