Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swagga zikizidi na kunata

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, May 26, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    swagga
    2.jpg
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,039
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Na kweli dj kusaga ana nata sana huku mali yenyewe ya urithi
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mwache e vp, hamjaacha majungu tu.....eboooo!!
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Mswahili akipata makalio hulia mbwata! Anyway hata kama mali ya urithi ndo yao tena.


    Sent from my iPad using Tapatalk HD
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani hata masikini pia kuwa wanajiachia wakipata nafasi ije kuwa kwa J Kusaga ambaye anajua hela ya kutumia haimpi mashaka?
    Ni nani ambaye akipata pesa au nafasi huacha kujiachia kama alivyofanya yeye?Najua wengi majumbani mwenu mna sofa,je mnakaaje?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    ukikaa kwa heshima kwa dakika moja utasutwa kwani?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata huyo Dj mwingine kushoto naye mali zake ni za urithi. Wote wamekutana!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    wabongo hamchelewi kuweka neno freemasoni
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...kweli aisee. Mtu akiwa na mafanikio kidogo tu lazima watu waseme ni freemason!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    utasikia tu free masoni yule wanakuwekea na picha moja kanyanyua vidole juu ama wanazungushia kiduara kwenye chata ambalo lipo kwenye nguo yake basi wabongo hapo tumeshakamatwa ...ha ahaa
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bendera ya CDM naona ina vidole viwili, hata salamu yao ni kunyoosha vidole viwili.Na hizi zote ni alama za freemansons. Hivi hawa jamaa siyo freemansons kweli?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    ha haaaa.... na hii tuuiteje? huoni alama ya V Hapo kwenye jembe na nyundo
    ccm_sign.jpg
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,265
    Likes Received: 4,927
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na avatar za ajabu ajabu na unapenda picha za kutisha tisha ni freemasons.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama Avatar ya @Rejao
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    KWI KWI KWII!!!:israel::israel::israel:
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    na ya Ritz
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    pozi za mashuzi......:crazy:
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khee wewe wamekupiga ban umewafanyaje tena?haha afadhali mkutano wetu leo upite wakati una serve ban...
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haka karejao kamekosea nini tena??

    kum-ban rejao ni sawa na kuumizwa kichwa na shibuda............ wangekafungulia tu kaondoe stress,
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wabongo bwana...when you raise others are working hard to make you falll. Mwacheni aringe mali si yake....Kama hanilishi hanivishi wala simtii akilini kumdiscuss.
     
Loading...