Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sven-Goran Eriksson Pwaaa!

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Jun 2, 2008.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yule kocha wa zamani wa timu ya taifa ya England na mpenda vidosho Sven-Goran Eriksson amepigwa chini na Club yake ya Manchester City baada ya kukaa msimu mmoja tu katika club hiyo. Mark Hughes, kocha wa Blackburn ambaye yumo kwenye shortlist ya atakayekalia kiti kilichoachwa wazi na Avram Grant huko Chelsea ameruhusiwa na klabu yake kufanya mazungumzo na City kuhusu nafasi hiyo na kuna uwezekano mkubwa akaipata hiyo kazi. Kuna habari kwamba Sven anajiandaa kwenda south america kuwa kocha wa taifa wa Mexico and who can blame him? latino babes are the best in the world!!
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hata yanga hatumtaki
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    You cant afford him!
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    erikssonthaksinAP_450x315.jpg
    Erickson na Shinawatra

    Hawa jamaa walianza kuangalia kila mtu kivyake siku nyingi.

    Erickson ana principles kwamba hataki kuingiliwa katika kazi yake kuanzia kupanga nani acheze mpaka nani abadilishwe.

    Tabia hii anayo huyu Shinawatra na Roman Abramovic.

    Katika hali kama hiyo ni vigumu sana kwa timu kuwa developed. Man City imekuwa ni timu nzuri mwaka huu kwa kumaliza among top ten na imepata nafasi ya kucheza UEFA Cup kwa sababu ya mchezo mzuri ambao haikuwahi kuucheza.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yaani hana nafasi kabisa dar young Afrka ya jangwani nina maana hafiti kabisa kuwa kocha wa watoto wa jangwani,suala la pesa unawaona yanga kama Mecco ya Mbeya eeh?
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    YoYo, labda wee unamjua Sven baada ya kuchukua kazi ya England lakini CV yake haijadoda na sidhani kama inafit kwenye club yoyote inayofanana na Yanga:

    1976: Degerfors (Assistant Coach)

    1977-78: Degerfors (Coach)

    1979-82: IFK Gothenburg
    Swedish Cup Winners 1979
    Swedish League Champions 1981
    Swedish League Champions 1982
    UEFA Cup Winners 1982

    1982-84: SL Benfica
    Portuguese League Champions 1983
    Portuguese League Champions 1984
    Portuguese Cup Winners 1983

    1984-87: AS Roma
    Italian Cup Winners 1986

    1987-89: AC Fiorentina

    1989-92: SL Benfica
    Portuguese League Champions 1991

    1992-97: Sampdoria UC
    Italian Cup Winners 1994

    1997-2000: SS Lazio
    Italian Cup Winners 1998
    Italian Super Cup Winners 1998
    UEFA Cup Winners' Cup Winners 1999
    UEFA Super Cup Winners 1999
    Italian League Champions 2000

    Na baada ya hapa ameiongoza City kumaliza League nafasi ya tisa tofauti na misimu kibao iliyopita ambapo wamekuwa wakijitahidi tu ili wasishuke daraja, their fans are not happy with the owner at all.
     
  7. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    de owner ndo mwenye matatizo...ila huyu mpenda vidosho has improved man city kinyamaaa!!!hadi kufikia stage ya kuwafunga man utd?de real champions...loh walijiiitaidi mnoo
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Jamaa alijitahidi sana nafikiri ni karibu miaka 40 Man City walikuwa hawajawahi kuwafunga DOUBLE wapinzani wao MAN U
    Alisajili wachezaji wazuri kama ELANO,CARLUKA,PETROV
    At the end mwenye timu tena FISADI kamuona hafai
    Hili ndio tatizo la TIMU OWNER kuingilia mambo ya ufundi kama ABROMOVIC
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kusema hivyo hata sisi Mtibwa pia hatumuafiki......Atatuharibia ndoa zetu huku Mji kasoro bahari. Kwikwikwi...tehe tehe tehe.
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja aende akale Hot Tamales..na kumingle na vidosho vya kimexicano!!!!

    MEXICO CITY, June 3 (Reuters) - Former England coach Sven-Goran Eriksson was named as the new coach of Mexico on Tuesday.

    Eriksson, sacked by English Premier League Manchester City on Monday, was approved at a meeting of the Mexican Football Federation's executive committee, comprising the owners of the 18 first division clubs.

    'It's unanimous. Eriksson has been accepted by all the owners,' Jorge Vergara, president of the Guadalajara club, told reporters.

    The 60-year-old Swede, who replaces Hugo Sanchez, will be in charge until the 2010 World Cup.

    Sanchez was fired in March after the Under-23 side, whom he also coached, failed to qualify for the Beijing Olympics. Since then, former Under-17 coach Jesus Ramirez has been in charge on a temporary basis.
     
  11. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Belo ivi potential ya Kocha utaipima kwa kuwafunga mafunga mahasimu wao tu?

    Not really bro, still Erick have proved to be incompetence at the club level, unajua ukiwa national coach huna kazi kubwa kivile sana kama kocha wa club...let him go!!
     
Loading...