Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

suzuki vitara nyeusi tinted kinondoni mkungni polling station

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bulunga, Oct 31, 2010.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nieambia na mke wangu kuwa kuna suzuku Vitara inatint nyeusi imeingizw shuleni kwa ndani kwenye vituo vya kupigia kura ( magari mengine yapo nje) ndani yake kuna askari FFU wanacgokifanya haijulikani huwezi hata kuona ndani yake kwa sababu ya tint nyeusi, najua askari wantakiwa kulinda usalama lakini hwawa wako ndani ya gari, inatia mashaka:peep:
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Hao ni wasanii tu..ivi kwani FFU hawapendi mabadiliko? kwanini wasijihurumie wanavyolazwa kwenye vibanda vya bati km njiwa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    lakini bwana bulunga kasema hapo kituoni magari mengine yanapaki nje na askari wa kulinda wapo....inakuwaje hilo leusi in and out lipaki ndani?....huo ndio wasiwasi uliopo
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watakuwa wamebeba kura za kuchakachulia tuu,wahusika kwa nini wasihoji apo apo?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaani weshasema 'ushindi ni lazima' lazima hila zote za vitabuni zitumike ...............demokrasia afrika bado sana
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kazi bado ipo,ngoja tuendelea kuona huo uchakachuaji unaendeleaje..
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama wanapenda amani kwa nini wajifungie kwenye Tinted ?????????????????????????naona CCM wanafanya kila namna wapige makirikiri yao
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tutajie jina laa kata na kituo.
     
  9. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mutaje vituo ili watu wa Chadema wakimbilie huko kuzuia hujuma hizo.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Taja kituo gani mkuu, au piga simu kwa Dr, Mgombea ubunge au Udiwani wa sehemu husika. Ukikaa unaongea bila kuchukua hatua-kama ni wizi na wewe utakuwa umefanikisha!
     
  11. Makanda

    Makanda Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutabaki mido wazi wakati matokeo yatakapotangazwa kwani mahudhurio yamekuwa kidogo sehemu zingine lakini kituo kizima kitakuwa kimepiga kura huo ndo utalaam wa ccm
     
Loading...