Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suzuki Grand Vitara V6 Mayai

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ramthods, May 30, 2012.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadau, kama kuna mwenye gari hii hapa chini iliyo katika hali nzuri ni PM kwa maongezi zaidi.

    Suzuki Grand Vitara V6 Mayai

    Ahsante
     
  2. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    1. Mimi ninayo iliyo katika hali nzuri lakini sijajua unataka nikupm kwa lipi? Unataka kupata historia ya gari hii na performance yake inapokuwa katika hali nzuri???
    2. A friend of mine ana kampuni ya kukodisha magari, na anayo gari hiyo- ipo katika hali nzuri; aku-PM pengine wataka kukodi?
    Nambie yupi aku-PM? au wote? na msomaji alipaswa atambue kwa lipi kuwa anayetakiwa kukuPM ni wa kwanza au wa pili au pengine hawa wote wawili hawapaswi kuku-PM?? Grrrrrrr:frusty:
     
  3. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wkeni picha hapa tuzione!!
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa anataka kununua kama sijakosea
     
  5. M

    Mavurunza Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ninayo, ila sijajua lengo lako. Nimejaribu kukupm pia naona kimya.
     
  6. Y

    Yamwana Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Suzuki Grand Vitara Manual 2001year 2.5LPetrol 5 Doors, Manual, 4x4, Petrol, 80,000 miles, 1 Registered Kepeer since imported, Service History, Power Steering, Electric Mirrors, Drivers Airbag, Passenger Airbag, Central Locking, Immobiliser etc. Please note that this is a quick sale vehicle.This vehicle has hardly being used in Tanzania, I exported it for my own use but later changed my mind and decided to extend my residence abroad, if you are interested in and want to prove what im saying here just feel free to arrange viewing with us and you will be a witness. This machine is endeed bombastic, and its up for only 13M TSHS, WWHAT A BURGAIN PRICE, PLEASE PICK UP YOUR PHONE AND SPEAK TO MY YOUNG BROTHER ON 0713 09 94 30, or altenatively you can PM ME INSTANTLY HERE AT JF. Have a good viewing



    GRAND VITARA.JPG
     
  7. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Uncle,

    Thanks sana kwa post zenu. Kuna jamaa yangu aliomba nimtafutie kwa ajili ya kununua na nimeshapata tayari.

    Asante sana wakuu.
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeipata kwa bei gan mkuu, km waweza kutuwekea specification zake itatusaidia km reference
     
  9. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Year 2000, 107,000km, 2,500cc ilikua katika hali ya kuridhisha. A/C ilikua ya kuongeza gas, lakini vitu vingine havina shida.
    Bei ya mwisho ilikua 9.2Mil.
     
Loading...