Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

suzuki grand vitara for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Dec 1, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    2005 model 61541km the vehicle was bought about
    Few years ago from DT Dobies as brand new. Since it was bought it as been services
    By the same sale D.T. Dobies. Manual Transmission.
    Price 23mil
     

    Attached Files:

  2. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Worth it....!
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    okkk...ila kama bei sio kwa watanzania wengi tulio wa kawaida....sio mbaya kama ukipunguza ukaanzia kwenye 15m hivi inaweza kununuliwa haraka...maana hapo kaka naona kama unauza harrier vile...ni maoni tuu
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh!, wabongo bana, bei ikiwa juu mnalia, ikipungua mnasema kimeo!, Loh.
    mtambo uko bomba huo ukamatieni fasta.
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah, kama imelipiwa kodi zote, bei si mbaya sana. Isije tu kuwa ilinunuliwa na mtumishi wa umma na ina msamaha wa baadhi ya kodi, hapo sasa inakuwa hadithi nyingine.
     
Loading...