Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suzuki Escudo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jaluo_Nyeupe, Nov 18, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nahitaji kununua Suzuki Escudo, 5doors. Iwe kwenye hali nzuri sana na isiwe imetembea km nyingi. Bajeti yangu milioni 6.
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    akina masawe wanazo nyingi tu!
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    panda dau...minimun 8.5mil ..ntakuuzia ya kwangu!
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    bajeti haijakaa vyema sana mkuu. Hiyo yako ipo ktk hali gani? Naweza kupata picha?
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu! Kwa bajeti hiyo utauziwa bomu 100% kama unataka Escudo ya hali unayosema andaa kuanzia 9M(Tena hapo ni kwa DSM siyo mikoani).... kwa 6M hata ukiipata nakushauri usinunue labda kama unauziwa na nduguyo! 6M utapata saloon nzuri tu,lakini sio Escudo!
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    asante kwa ushauri mkuu, bajeti haiko fixed sana inategemea na ubora wa gari lenyewe.
     
  7. r

    rmb JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hebu weka specification zake hapa na picha yake kama hutajali
     
  8. m

    mob JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kuja jamaa yangu anauza yake ni 5M iko hapa dar.ila imechoka bodi
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    naweza pata picha yake?
     
Loading...