Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

suzuki Escudo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dr wa ukweli, Mar 8, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wale wataalam wa ku import magari kutoka japan/dubai nikihitaji escudo used from japana or dubai itanicost how much hadi kuwa barabarani
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Mi niliinunua hapa hapa Bongo (Jan 2008) ikiwa imeingia kama 20 minutes zilzopita tangu mimi naingia show room. Ni manual na ilinicost Tshs 12.3M ya mwaka 1995. Kwa vile hawa wa show room watakuwa wameweka faida yao, then I guess itakugharimu arround Tshs. 10M
     
  3. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Esucdo ipi na ya mwaka gani? Unataka Grand Escudo au unataka escudo ya kawaida tu hizi za miaka ya 90s?
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiz za kuanzia mwaka 2002 (grand) ila ukinipa bei kwa zote siyo mbaya nichek mfuko utakuwaje
     
  5. T

    Tumba Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wewe leta budget yako tujue uwezo wako then tuanze kutafuta.
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we tumba acha ukorofi haya magari tunanua kwa mkopo nataka kujua how much nichukue mkopo fasta nikipata milion 7 au 10 au 12 niweze fanya maamuz
     
Loading...