Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suzan Mubarak atishia kuanika siri za Marekani hadharani!

Discussion in 'International Forum' started by Saint Ivuga, Feb 21, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Suzan Mubarak atishia kuanika siri za Marekani hadharani!


    [​IMG]

    Mke wa dikteta wa zamani wa Misri Hosni Mubarak amemwandikia barua Rais wa Marekani na kumtishia kuwa, iwapo Washington haitoingilia kati na kuzuia kuhamishiwa mumewe katika jela moja ya katikati mwa mji wa Cairo, atafichua siri za Washington kwa maafisa wa Misri.

    Maafisa wa Misri wanataka kumuhamishia dikteta Hosni Mubarak katika jela hiyo ili kuzima hasira za wananchi baada ya kufahamika kwamba Suzan Mubarak, mwanaye Jamal Mubarak na maafisa wengine wa utawala wa zamani wa nchi hiyo walihusika katika tukio la uwanja wa mpira wa Port Saed ambapo makumi ya watu waliuawa katika ghasia zilizotokea baada ya mechi ya mpira wa miguu.
    Uamuzi huo umepingwa vikali na mwenyewe Hosni Mubarak na familia yake ambapo inasemakana kuwa hata ametishia kuwa atajiua iwapo atahamishiwa katika jela hiyo ya mjini Cairo.

    Wakati huo huo Kamati Kuu ya Uchaguzi ya Misri imetangaza kuwa uchaguzi wa rais wa nchi hiyo utafanyika wiki ya kwanza ya mwezi Juni mwaka huu.

    Ahmad Shamsuddin mjumbe wa kamati hiyo amesema kwamba uchaguzi wa rais wa Misri utafanyika wiki ya kwanza ya mwezi Juni na iwapo mshindi mutlaki hatopatikana basi duru ya pili ya uchaguzi huo itafanyika mwishoni mwa mwezi huo.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo atamalizwa kabla ya kusema suuu...:A S-coffee:
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    duh, mama amejitafutia ajali....watamkolimba tu. Alitakiwa azimwage tu hizo siri kama anazo. Amejinunulia kifo bila kulipia hata senti 50.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mama ameshajichokea
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna siri gani ya US isiyojulikana? mama anahaha tu kama Mwakyembe.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mnadhani anajitafutia but labda amesha acha maagizo kwenye vyombo vya habari kwamba ikitokea chochote this is where you will find all the documents. Sio mjinga. Kama nyinyi na mimi tumefikiria kuna hatari lazima na yeye alifikiria, tena kabla yetu. She has a network of people around her, kumbukeni!
     
  7. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    dah.!sasa akitoa hzo sir ndo marekani itapatwa na nini labda.?
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mi hapo ni poamenishangaza kama ni kweli............................
     
  9. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kifo cha mfa maji......................
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,173
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    walimtumia sasa ashakuwa kama .... Used asha expire wamemtupa. That is how US is. When they no longer need you au mambo yakienda vibaya they dump you.
    Kweli dunia tambara bovu leo unaishi kama mfalme kesho waweza amka ukiwa huna kitu and the most wanted hunted by everyone.
     
  11. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bibie kiswahili huwa tunasema mimi na nyinyi
     
Loading...