Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suzan lyimo aichana wizara ya elimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Aug 13, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    Akitoa hotuba ya kambi ya upinzani kuhusu wizara ya Elimu msemaji wa kambi hiyo mheshimiwa Suzan Lyimo amesema Tanzania inapaswa kuingia kwenye world record kwa kuweza kufanikisha wanafunzi wa darasa la saba kupass mitihani yao na kuchaguliwa kuingia kidato cha kwanza huku wakiwa hawajui kusoma, kuandika wala kuhesabu!!Amedai waziri atoe kauli waliopisha wanafunzi hao wamechukuliwa hatua gani, pia alimwaga takwimu za matokea ya kidato cha nne ambapo zaidi ya 80% ya watahiniwa walipata au division 4 au zero huku serikali ikijigamba imeinua kiwango cha elimu! Watanzania wenzagu kwa trend hii ya kuporomoka kwa elimu CCM inatupeleka wapi?? Tuikatae kabla hatujaanguka kabisa!!
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015 msilete mgombea urais anayeanguka hadharani hovyohovyo CCM
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wabunge wengi wa ccm ni waumini wa waganga wa kienyeji ndio maana wamempenyeza professor maji marefu kuwa mbunge kwa sababu viongozi wengi wa ngazi za juu walikuwa wateja wake hivyo nchi hii haiongozwi kwa taaluma bali ni nguvu za giza,yakiwemo majini ,mashetani na mapepo mabaya mengi yanayowafanya watumishi wake kumfanyia hata mtetetzi wa madaktari dr ulimboka ndio maana mbunge 1 wa chadema anauwezo wa kuongoza safu za wabunge 50 wa ccm kwa sababu wao wengi wao wanaongozwa na mapepo na si taaluma.
     
  4. N

    Ndogue Ndogue Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe. Pia katika sekta ya elimu kuwa div.0 80% f4 na f1 kutojua kkk ni 'bora liende',hiyo ndo sirikali ya dhaifu.kaaaaaaaaaaazi kweli kweli
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    viongozi wa TZ kuporomoka kwa elimu haiwahusu sana kwani wanao wapo shule za kimataifa
     
Loading...