Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suv nzuri na bei rahisi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Dec 3, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    wakuu habari zenu??
    Wakuu kuna mtu ninayefanya naye kazi alikuwa anataka kununua suv yeyote nzuri ila kwa bei rahisi sasa alikuja kuniuliza nimshauri anunue nini ila nikasema ngoja niilete kwa wana forum kwa sababu nina amini hapa atapata ufumbuzi
    so wakuu swali langu ni suv gani ni nzuri na atapata kwa bei rahisi??
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    RAV4 Kibao.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Honda CR.., CV ..
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Nissan X-trail kama msuli anao
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nadhani inabidi yeye atuambie kwanza choice zake, this is too wide atapata majibu 1000 from different people na atapata shida kuchagua pia. kawaida mtu anayetaka kununua chochote huwa tayari ana kitu anafikiria kichwani halafu anatafuta ushauri ili kuondoa doubts zake.
    Asante
     
  6. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwambie anunue Rav 4, Ina 4wd, spare zimejaa, mafundi kila kona... na very nice car... huko kungine atakuja kujuta bure na kama alinunua kwa ushauri wako basi jiandae kwa lawama....
    Magari yanataka umakini sana, ukikosea hata kuuzika mengine hayauziki... Hapa mjini wanayaita ndoa za kikristu...
     
Loading...