Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suti za raisi kwenye kibaraza cha katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Feb 4, 2012.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    wajameni, mie sio mtaalamu wa mavazi na si mfuatiliaji wake...

    but, jana wakati ninaangalia picha za mheshimiwa raisi akiwa kibarazani na wajumbe toka asasi zisizo za kiserekali nikagundua kuwa jk huvaa suti ile ile mara zote akikutana na wadau kujadili hii habari ya katiba.......

    A mere coincidence?
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    tena umeniwahi mwenzangu,ni kwl,loooh
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mada yako itajadiliwaje bila kuonyesha suti unayo zungumzia?
     
  4. I

    Ikena JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    What r u tryin to insunuate?
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ulitakaje?
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    jk slaa mbowe.jpg jk mbatia.jpg jk caf.jpg 1099628_orig.jpg

    this dressing however, haitufanyi tukabeza juhudi za mheshimiwa raisi kutetea katiba bora. actually, tunapaswa kumuunga mkono kwa hilo!
     
  7. client3

    client3 JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45


    kwamba.....................hiyo suti ina h...i...r...i...z...i ya kismati.
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ulikuwepo?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nilitaka mganga amruhusu avae suti nyingine ...au hii moja tu ndo iliyochemshiwa mahirizi kwa mganga
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    umeshawahi kumuona madange na vazi lingine?
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kumbe hiyo suti ni hiyohiyo?! Mimi nilijua ni tofaut ila ni design moja!
     
Loading...