Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suti nzuri kabisa ni bei gani eti nataka kumnunulia mtu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchakachuaji, Sep 11, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nmeskia hapa Tanzania suti ni zawadi nzuri sana hivyo nataka kumnunulia mtu suti 10 bila masharti lakini sijui bei, ndugu zangu nisaidieni nijue bei!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mwulize Riz 1, baba yake na yule mzee wa vijisenti watakupa maelekezo.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Muulize mzee wa suti 5 a.k.a vasco da gama.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Mh! We mwarabu nini!?
     
  5. m

    mchakachuaji Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Koma Babkey! "Sio kila mzungu Padri" nipe bei ya suti nzuri
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    utamu wa suti ni uwachukue unaotaka kuwapa uwapeleke london,za bongo ni za kichina siku moja ukifua kwishney.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaye taka kumnunulia hiyo zawadi subiri mpaka uchaguzi ujao
    unaweza kupata ubunge wa viti maalum au ukapewa ikulu uibadilishe iwe kiota cha maraha
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mchakachuaji, kwani una mradi gani unataka upendeleo?
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Ali Albwardy.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Anataka kujenga hotel Ngorongoro/Selous!! Na ninauhakika akinunua hizo suti kumi atapewa, si yule mwarabu aliyenunua suti za Savile Row alipewa kujenga hotel Serengeti na muwekezaji mwingine amekatiwa Mbuga ya Selous achimbe Uranium!!!
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Basi akamwone mkulu, kwa mambo hayo ndo mwenyewe.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni kama anachekesha lakini inauma mtu anabadilishana mali asili zetu kwa suti harafu tunamchekea hivi sisi watanganyika tumerogwa au akili zetu ziko makalioni...aaagh
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Kama namjua huyo jamaa unaetaka kumpa hiyo Zawadi!!
    Kama ndie nimfikiriae mi nafikir ungetafuta zawadi ingine kwani nahisi atakua na Suti za kutosha kwa sasa kwani Juzi nimemshuhuia akipewa 5!!,
    Kwanini usijaribu hata viatu na mkanda?
    Meanwhile kama akilainika na kukupa nafasi ya kuwekeza hapa nchini usinitose basi mkuu!!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    anataka kuinunua ikulu ya magogoni atengeneze gereji
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Yule mshikaji anavyopenda dezo mbona Gereji kashapata!!
    Ye atafute tu wafanyakazi/mafundi kwa sasa!!
     
  17. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Acheni unafiki and fitina! Thats why wabongo hatuendelei,kufuatilia personal affairs za watu tupo vizuri sana! Kama mijike,umbea tu
     
  18. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Wewe una matatizo ya akili,mtu anavyofuja mali asili za nchi hizo ndizo personal affairs kwako? na pili umeonesha dharau kwa wanawake kwa kuwaiita mijike hiyo ni dharau kwao hata mama ako mzazi na ndugu zako wote wa kike umewadharau,acha kutumia akili za kimasaburi saburi au nawe ni sehem ya hyo familia? huna nidhamu wewe
     
  19. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na sio kila mzungu ni mmisionari. Hakuna bure dunia hii. Hapo lazima unatega kwa kutoa kitu kidogo ili upate kikubwa. Imekaa kama wataka kumhadaa mzee wa watu kiwanja (Natania tu!!!). Ila yasije yakawa ni yale mambo ya akina Carl Peters na Chifu Mangungo. Ukiweza mtafute kijana wa Kitanzania anaitwa Sheria Ngowi, kama sikosei yuko Bangalore India, atakupa suti nzuri ile mbaya. M google tu, utafika kwenye blog yake.
     
  20. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kuzungumzia flani kavaa nini au kapewa nguo gani ni umbea! Au mlitaka prezidaa atembee uchi?? Wabongo bana,they go to offices kufanya umbea and uvivu,then wanamlaumu kikwete
    <br />
    <br />
     
Loading...