Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suti iliyozusha mjadala

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Nov 4, 2011.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na huyo babu kushoto kwa mkulu ndo nani? mbona kama anataka kujifia vile!!!1
     
  3. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha ha ha naona anazidi kwisha tu huyo wa kushoto na yule wa nyuma naona tumbo linazidi kutangulia mwili unamuacha,hawana amani tena siku zao zinahesabika
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo babu ni RC. Wa Dar kama sikosei anaitwa Meck Sadik pia yupo DR. Mtaalamu Wa Nuclear Gharib Bilal namwona pia mama salma, pinda, membe,kova kama kawa kwa nyuma kule na mabodygurd wengine na waandamizi wachache.
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Suti ipi? Mjadala ulihusu nini hasa(rangi ya suti au?) Ulifanyika wapi? Lini? Nani wadau wa mjadala?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Huyo ni makamu wa Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mzee Gharib Bilal
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Suti ya Mwakyembe ndo iliwekwa sumu
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Sasa unamaanisha hapo kuna mtu kaazimwa suti na mwakyembe?
    Muacheni handsome wetu,it was worth it. Kapendeza,lol

     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Unaposema suti iliyozusha mjadala unamaana moja ya zile suti mkweree alizopewa na waarabu? Lakini kama ni hivyo hapa mbona hajavaa suti?
     
  10. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ila imemkaa hata ingekua wewe usingechomoa...
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    duhhhhhhh
    hapo nimeona Jacket la suti..
    Hii bora hata angekataa rangi haiendani nae kabisa...
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    alomchagulia alaumiwe
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    dahhh
    abarikiwe bana ..
     
  14. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kikwete ana portray confidence
    Wa kushoto ana portray submission
    Wa kulia kama mgonjwa vile
    Pinda ye kama kapinda hajui kitu gani inaendelea
    Salma, proud of her hubby
    Huyo dingi kipara ana portray jealousy
    Lile njagu kwa mwisho linachekelea posho

    Wazeiya mmecheck hizo sofa?
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ni mtaalamu wa mambo ya Nyuklia!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika JK kapendeza ila nadhani rangi tu ndio imekaa kushoto ila katoka ile mbaya.
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kama u-handsome ungekuwa ndio kigezo cha kuipeleka nchi paradiso, tungekuwa na raha sana maana saa hii nji hii ingekuwa inaelea kwenye maraha, afya bora, maisha bora, elimu bora kwa kila m-tz. Lakini imekuwa kinyume! Ee mola tuone watu wako.
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakuu wetu bana!
    ni yupi kati yao mwenye confidence?
    :poa:poa
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    tuache masihalllllaaah jamani, MAKAMU WA RAIS NI MZEE, mie naona hata nguvu za mwili zinamwishia. NI vizuri apumzike jamani
     
  20. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Pinda tu ndo mwenye comf
     
Loading...