Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Susuviri and MTM quoted by ThisDay - our voices are heard!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Susuviri, Mar 15, 2009.

  1. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naomba niwasilishe hoja ya kuwa Jamiiforums imekuwa sasa part of mainstream media na kumbe matusi tunayotukanwa na new members wanaokuja na lengo la kupamba administration ya JK ni kutokana na kuonekana kutoa hoja za nguvu, naomba niwasilishe article ya This Day ya March 12, 2009,
    Nyani my friend, nilitegemea waku-quote pia pamoja na slogan yako "Miafrika Ndivyo Tulivyo"
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    So ,congratulations to all JF members i am happy with that .hope one day we will have the space on their news papers just by the name ".... From JamiiForums...."
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtu mwenye akili hawezi kutukana maoni ya wanaJF, ukiona anatukana, ujue kuwa ana lake jambo
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Well..labda ipo siku wataninukuu na mimi but I doubt it. That's too much truth for them to handle.....

    Otherwise, big ups man.
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahaha NN umeniacha hoi...u think hawawezi 'kukubali' kuwa ndo tulivo au tu hawakubaliani na ww?


    On a separate note,, hongera Susuviri (angalia tu wasikutoe huko uliko sijui umeingie kwenye sukari au kwen mchuzi wao uliopikwa vizuri) na MTM
     
Loading...