Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suruali, Skintight, kyupi, vyote vya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Nov 25, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani punguzeni mavazi kina mama. Mnavaa utafikiri mnaenda vitani? Vaeni kama mchumba wangu Cheusimangala.
     
  2. j

    jasaiji Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ye anavaaje?
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aaaggh si nilisema mapenzi yetu tusiyalete hadharani kwanza,sasa mbona wewe unamwaga kuku ktk mchele wengi.
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tuvaeje sasa?
    chup2 na tai na kokonko?
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vaeni kama mama zetu wa zamani. Mfano mzuri, vaeni kama Wamasai. Red ya nini? Ndio maana mnapata kansa za kila aina. Dr. Ndodi anayoongea mnaona mzaha? Upepo ukipuliza ni dawa pia. Nipigie simu nikuelekeze.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ukinioa nitaliaga'kufuli' kama nitakavyowaaga ndugu zangu.mweeh na upepo wa dar unavyopuliza kwa kasi.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kweli mivao ya dada zetu siku hizi ni balaa tupu wajameni
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waelekea wapenda za fastafasta kama za ngoma za kabila flani...
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sure. Upepo dawa.
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Si hivyo best wangu. Nawashauri kwa sababu za kiafya. Soma kitabu cha 'Mahali Pasipo na Daktari'. Jiulize ni kwa nini mama wa Kimasai si wengi wanapatwa na kansa ya kizazi.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ila ni kweli honey,hasa vile vi gstring,sio vizuri kabisa,bora hata makufuli makubwa lkn ndo hivyo watu wanataka kwenda na wakati.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani hili sijui ni tusi au majaribu,yaani kanichagua mie sbb kaniona niko fasta.sawa bwana.
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sawa mpenzi,naamini kila kitu unachosema.sitavaa.
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    eeeh mi hata chupi huwa sivai napata full kipupwe so msinihesabie kwenye hiyo post mtakua mnanionea
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kuna maswali mengi ningependa kukuuliza lkn naogopa.
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka MAFATAKI yarahisishiwe kazi???
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    uliza tu usiogope
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wasipovaa manguo ming ya kujiziba zba neno..wakivaaa vnguo vya leta upepo nalop neno....ahh ja,man...
     
Loading...