Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Surrogate Mother

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Apr 27, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    jamani mimi leo nataka kuuliza kuhusu haya mambo ..
    maana yanakua kwa wingi sana

    ni kweli si kila mwanamke amejaliwa kupata mtoto wake mwenyewe
    utakuta mtu na mumewe wanaishi pamoja lakini hawaku jaliwa mtoto
    na wanataka sana mtoto au utakuta gay couple wanataka mtoto

    wanacho fanya wanaomba mwanamke mwingine awazalie mtoto..
    huwa wanapenda wanawake ambao tayari wanafamilia zao
    (i mean familia yenye baba mama na watoto)

    kuna wengine wanaruhusu wake zao walale na mwanaume mwingine
    , na kuna wengine wana pandikiziwa mbegu..

    maswali yangu yanakuja hapa ..
    umebeba mimba miezi tisa, ukijifungua tu mtoto anachukuliwa kwa madai
    kwamba mtoto si wako ....
    Je mtoto ulie mbeba miezi tisa kweli si wako au ???
    na we mwanaume utajisikia vipi kuona mkeo ana mimba ya mtu mwingine
    ??
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwa ukichaa wa kisasa huruhusiwi hata kushangaa......
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuhhh
    kwa hiyo mmhh
    tuchukulie hii kama normal situation tu..
    Je haita kwaza kitu chochote kwenye familia ya mtu ....
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Uzungu unatuzuzua tu, kwani lazima mzae? si mnaweza ku adopt tu! Tatizo letu tumeweka mawazo kua ndo ni watoto ndo maana kunatokea kuto kuelewana kati ya wanandoa pindi tu pale mmoja wao anapojulikana hana uwezo wa kuzaa.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...penye makubaliano, hakuna litaloshindikana.

    Halafu hilo la kubeba mimba miezi tisa, kuna wengine siku wanayojifungua ndio siku
    anayo kinyonga kitoto au kukitupa chooni!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Afrodenzi asante kwa kuwakilisha hilo swala, personally huwa simalizi ku comprehend the issue. Hiyo wanafanya saana huko magharibi na nafikiri wao ndo wanaweza cause wanavisheria hata vya kipuuzi vya kumbana mtu. Tokana na the fact kua hawafanyi kienyeji na everything vinakua documented, yule biological mother hana jinsi zaidi ya kukabidhi huyo mtoto. Pia mara nyingi hao sarogates wanafanya hivyo kama a source of income ndo maana watu wanaofanya sana hii ni the rich and famous cause it costs a lot of money; For instance the gay Elton John na patner wake.

    Hizo nchi tunazoona kua ni kioo cha kila kitu tusipoangalia zitatupeleka pabaya sana. Kama watu mmeoana kuna haja gani ya kuanza kutafuta tena surrogate? kama huzai ni understandable but una uwezo wa kuzaa, is there any need; I believe not. Hapo mtoto anachukuliwa kama commodity tu! I believe kuna haja ya kila mwanamke ambae Mwenyezi Mungu kampa uwezo wa kuzaa anatakiwa a experience at first hand, its a wonderful feeling, inakubadilisha you as being kabisa na kufanya uelewe na kuappreciate the world you live in zaidi.
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndo utashangaa mbu na mateso yote,bado anaona haina thamani huku wengine wanalilia hata kula ndimu tu kuona dalili za ujauzito .



     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dada AD huku kwetu bongo ni vigumu sana issues kama hizo lakini kwa wenzetu ni kitu cha kawaida na hutakiwi kushangaa.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo red:Hii pia ni 100% culture ya Waafrica nendeni mpate simulizi za wazee walivyokuwa wakiingia makubaliano na nduguze kumzalia (kumlala mkewe) pindi anapokuwa functionless.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Afrodenzi,

    Tafadhali nenda polepole, the way I SEE it, you are likely to be carried away ....

    Referring to these two threads below:-
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, Baba_Enock naona una 'connect the dots!'
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I know of a friend of mine msichana tulikuwa tunafanya naye kazi kabla sijaitosa hiyo kampuni 3 years ago, what she did alienda South Africa wakampandikiza mbegu then everything went well mpaka akazaa the thing is yule aliyetoa zile mbegu aliandikisha jina lake pale hospitali siku alipoenda kuulizia pale hospitali wale madaktari nafikiri walimpa contacts za huyu rafiki yangu sasa yule mwanaume anasema anamuhitaji yule mtoto and he's ready to pay millions kwa huyu mwanamke as compensation (anavyodai yeye hilo limenishangaza) nilimuuliza huyu msichana why did you do it akasema aliamua tu na huyu msichana ni mtoto wa the ambassador of Tanzania to certain SADC country (I wouldn't like to mention it) na huyu jamaa yuko desperate kweli anamuhitaji huyo mtoto mpaka sasa bado issue inaendelea haijaisha
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ad = da????
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Makubwa kweli kua uyaone :amen::amen:
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pasaka yangu iko wapi??
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chumbani inakusubiria mwaya :smile-big:
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakuja unizalie mtoto na mimi nataka mtoto tu
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Njoo nami nataka mguu wa tatu tuu:A S-coffee::A S-coffee:
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :a s 39::a s 39::a s 39::a s 39:
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    kasheshe ni pale ambapo wengine
    ili kuzuia matatizo ya kudaiwa watoto

    wameamua kuzaa mpaka na mama za mabinti zao au ndugu zao wenyewe

    yaani mtu na mkewe wana mtoto lakini surrogate mother ni mama mkwe
    pata picha????????
     
Loading...