Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Surprise kwa wanaume!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sakapal, Jul 16, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Habari zenu,
    naombeni ushauri hasa kutoka kwa wanaume waliooa au walio kwenye mahusiano ya muda mrefu, pia wadada.
    NB: NIKO SERIOUS TAFADHALI.

    Ni hivi, nataka nimfanyie surprise mumewangu siku ya birthday yake mbali na kumnunulia zawadi siku ya birthday nitamfuata kumchukua kazini jioni (sio kawaida yangu) nitampeleka restaurant tukapate dinner for two a normal one hii huwa tunatoka mara kwa mara (not special prepared). Sasa nataka kubook hotel (not guest house) tukalale huko baada ya kupata dinner na kuamkia hapo next day which will be saturday tunapata break fast then nampeleka job coz yeye anaenda job saturday. Hii ya kulala hoteli hatujawahi tangu tulipotoka honeymoon. so hii ni out ya kwanza tangu tuoane. Kwangu mimi hili ni bonge la surprise ambalo nahisi litanitoa machozi ya furaha, ila nahitaji ushauri wenu wanaume hasa mliioa au walio katika mahusiano. Je mkeo au g/friend wako akikufanyia hv utafurahia au utashangaa au utafanyaje? naombeni msaada wa mawazo halisia iwapo ikitokea hv utarespond vipi kwa mkeo. TAFADHALI NIKO SERIOUS MATANI ACHA KWANI NINA MUDA MCHACHE WA KUFANYA HAYA.
    Kwenye birthday yangu alinitoa out tukapata dinner baada ya kutoka job tulipofika home akanipa surprise gift.
    Natanguliza shukrani kwa msaada wenu wa mawazo.
     
  2. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sio mahala pake hapa peleka MMU
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mmu mamy
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    peleka kule MMU mwana.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni jambo zuri, fanya hivyo but peleka mada hii ktk MAHUSIANO MAPENZ NA URAFIKI.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Peleka jukwaa husika, ila hiyo plan yako ni nzuri sana. Ni zawadi tosha, hata mumeo nafikiri ataifurahia.
     
  7. P

    PWERU Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Supprise pekee amabayo mumeo hatoisahau na itafanya akupende milele na milele ni T.I.GO.Hakika utaukumbuka ushauri wangu.jaribu hatowaza kukuacha.nakutakia supprise njema!
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mpe zawadi ya jersey kila akiivaa anakukumbuka..i wish ningekushauri umnunulie boxer sema atakuwa anawavulia wanawake wenzako..chupi ununue wewe wafaidi wenzako wapi na wapi...

    ila kama uwezo upo fresh mtie kitu cha toy-hummer kila akipita kitaa anawasimulia washkaji kaninunulia mke wangu...ndiooo..mbona beyonce kamtia jigga kitu cha mabawa...fanya fasta mamaaa utashindwa kumsaplay-iz mmeo haya weee.
     
  9. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmu baby.....!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kwa mimi hyo sio suprise kabisa,Suprise ya ukweli ni kumpa aji express himself
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    imekaa vyema hiyo
     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    So you want to reciprocate hapo kwa red, haya bana! Ngoja wataalam wa haya mambo waje kwani mimi na mke wangu tulishatoka huko! tunafanyia watoto tu basi
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hebu mje mtoe madizaini ya mamishangao hapa.....wengine tupige madesa.....
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda idea yako ni nzuri sana kwenye kulikuza penzi lenu ......lakini anafaa kwa suprise soma mazingira kwanza usije ukashangazwa wewe ....
     
  15. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo imekaa njema mamito........ila una kipato??asije akaanza kukuuliza pesa umepata wap ndo ukawa mwanzo wa utata, kama uncho kitakachoverify value for money then endelea mama, very nyc suprise, mwongeze na jezi ya timu aipendayo ya mpira iloandkwa jna lake, orijino lakini sio mdosho
    .............ngoja nimwambie na huyu huku anisuprise hivyohivyooooo!!!!
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpeleke baharini asubuhi pale umesikia adhani ya asubuhi akapige cha wima wima, na nyie mmezama kwenye bahari hio itakuwa ndo nzuri.


    Hio sijui ya kwenda naye hotelini imeisha pitwa na wakati.

    Lakini pia sio mbaya hongera sana kwa kumpenda mme wako :yo:
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi haya mambo yameshahalalishwa eeh!..naona mnayatamka kama mchezo vile!!
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmmh!...........n nzuri lkn mumeo anapenda aina hiyo ya mitoko mfano kama hapendi ishu za kulala hotelini asije akakushangaza maidia.
     
  19. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani kumbe kwenye ndoa nako kumechafuka hivi, akinifanyia hivi mimi anataka taraka!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha, gfsonwin, nilikuwa namuambia the same. Kama hawajazoea ku-sapraiziana asije akawa surprised yeye.

    Kila la kheri mamito.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...