Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Surprise engagement party

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Finest, Sep 8, 2010.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna rafiki yangu wa karibu anataka kumfanyia engagement surprise mchumba wake juzi alikuja kuniuliza if I have any idea how do it and make it unforgettable nikampa some ideas nikaona pia itakuwa sio vibaya nikiwashirikisha ma greti thinkazz pia kwa kuwa kuna watu wanaweza kuwa ideas ambao pia ni nzuri zaidi, mchango wenu ni muhimu nitaprint na kumpelekea ideas ambazo mtakuwa mmezitoa na kuzisuggest pia.
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hizo ulizompa ni zipi, ili tupate kuiongezea na kuavoid double-counting....!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Konakali hebu mwaga za kwako bana najua kutakuwa hakuna double-counting
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah wengine hatuna eksipiriensi ya hizi pati mfululizooooo(engagement,kiitchen pati,bagi pati,sendiofu,reception ,kuvunja kamati,n.k.).tunajua moja tu ya kufunga ndoa kanisani.
    Hebu tuwasubiri wataalamu akina asprin watuelezee...
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duh... full copy n paste... ndo maana hatufiki...MAKE THINGS SIMPOO!!:confused2::confused2:
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kamuingage kanisani wakati wa kupeana mkono wa amani:welcome::welcome:
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh! Kaizer hii kiboko
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Suprise part hapo hela itateketea,,,kichen pati hela iliwe,,send off hela pia ichunwe,,,bado harusi na vunja kamati.

    Hela yote iyo ungesave ungefungulia mradi si ungekua mbali mkuu?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkulu sio mimi ni rafiki yangu ndio anataka kufanya hii kitu
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Ndo suprise yenyewe iyo.....
     
  11. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    engagement baba hapendiiii.......
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    suprise is wonderful
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Sa yale maneno ya "will you merry me" huku umepiga goti moja utafanyaje?
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa vile ni suprise hapohapo kanisani anapiga magoti na kuwaacha wote suprised!
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MPE KISAGO CHA MBWA MWIZI AFU AKIWA HOSPITALINI... SHUKA NA BUNDA LA MAUA NA PETE ....OMBA RIDHA KWA HISANI YA WATU WA....!!!:becky:
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana sana sana,kisago tu chenyewe tayari itakuwa ni suprise so ukija baadae na maua plus pete itakuwa suprise ya pili.Lkn vp ukadhani unatoa kisago halafu ukapewa wewe?
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    tumia hela ikuzoee
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kiongozi unatokea kure Tarime? Imenibidi nicheke tu muraaaaaaaaaa weitu
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mtoe tu lunch ,dinner or bfast umvalishe watu mna kazi kweli kweli
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vijana vipi? Ubunifu hakuna tena siku hizi?

    Siku ya kumbukumbu ya kuzaliwa mke wangu, ilikuwa hivi . . .

    Nilimwalika yeye pamoja na marafiki zake na pia rafiki zangu wa karibu jumla tulikuwa kama 30. Wote walijua ni Birthday ya Mke wangu na walikuwa wanajumuika nasi tu. Tuliifanyia katika hoteli moja ya kitalii katikati ya jiji.

    Baada ya kupata dinner ambayo ilikuwa ni buffet ya vyakula vya Kitanzania, hatimaye nilimwalika mke wangu kukata keki. Alipokuwa anakata keki, mara kisu kikawa kigumu, nikamwambia labda kuna kitu ajaribu kutoa. Alipotoa kulikuwa na kibox kidogo chenye saa ndogo nzuri ya kike ya dhahabu, alifurahi saana na kila moja alifurahi nasi.

    Baada ya shamrashamra hizo, nilimwomba amalizie kukata keki, safari hii tena kisu kikakwama. Alipotoa kitu kigumu safari hii kulikuwa na kibox kidogo ambacho kimefungwa vema. alikitioa na kufungua ndani yake kulikuwa nana pete ya uchumba yenye vito vya Tanzanite na Diamond. Ni wazi kabisa alipigwa na mshangao huku machozi ya furaha yakimtoka . . . .

    Kabla hajataharuki, kidume tayari nilikuwa nimeshachukua pete huku nikilalama "Will You Marry Me?" . . . . hakika kulikuwa na msisimko wa ajabu. Hakujivunga aliposema "YES MY BABY", mara nikamvisha ile pete. Baada ya hapo, tukaenda kufungua mziki huku ndugu, jamaa, marafiki na wapambe wetu wakituunga mkono . . .

    Sister wangu moja aliniambia kuwa wakati BF wake anamvisha pete, walikuwa wawili canteen wanakunywa soda, kumbe kidume bwana shem, kaweka pete ndani ya glass kisha akamimina coca cola. Sister alipokuwa anamaliza kunywa soda akaona ile pete, kabla hajauliza, jamaa akamwomba "PLEASE MARRY ME"
     
Loading...