Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Surely, i hate you, tanesco!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Museven, Oct 6, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ****in, I hate you TANESCO! Huu mchezo wa kukata na kuwasha umeme mara 20 kwa siku maana yake nini? Mmeshatutia hasara kutuunguzia vifaa na fidia hamtoi! Bora mkate siku nzima tu kama hamna uhakika na network yenu! Aggh..! Mnaboa bhana!
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Me too I hate William Mhando crew
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chukua hatua acha kulalama.
     
  4. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mapumbav sana haya majitu yamenipa hasara sana
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ya kipekee ambapo watu wake kila mtu na maisha yake na hata wakilalamika ni kama huyu alieeta hii threat yani analalamika halafu anakunywa maji analala kitu kinabaki pale pale.
    Mchawi wetu kafa
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    umeme wa sasa hivi ni wa ma betri...
     
Loading...