Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sura za Majonzi kwa walioguswa na Mabomu ya gongo la Mboto

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Feb 22, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katibu Mkuu wa Chadema,Dk.Willibrod Slaa akiwa na Mke wake kwenye mazishi ya mama na watoto wake wawili kutoka familia moja ya Jacob Nyajengo wa Mzambarauni,waliokufa kwa kuangukiwa na nyumba ya jirani, kutokana mabomu yaliyolipuka kutoka ghala la Silaha katika kambi ya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), Gongo la Mboto,Dar es Salaam.Mheshimiwa Dk Wilbrod Slaa alifuatana pia na wabunge kadhaa kwa tiketi ya chama hicho.Picha hii na Mdau Bashir Nkromo
    [​IMG]
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    By facial impression, dress codes na mwonekano wa hawa watu utaona kuwa wameguswa na tukio.... Mungu aziweke roho za marehemu mahali pema peponi.... Amen
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siasa za makamba bwana hatari kweli si alisema huyu mke wa mtu na mumewe akajitokeza sasa vipi tena kesi iliiisha ilee!
    KWELI NI BORA WENGINE TUWE WATENDAJI TUUU SIASA SIIAKI KABISAAA!
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mkuu makamba yule ni hamnazo.
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo makamba mwenyewe hatujamsikia akitoa pumba zake wakati wa haya ya gongo la mboto...maana waweza kushangaa anasema ni mkono wa mtu twende kwa waganga
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    makamba anakabiliwa na mzozo mkubwa na majirani zake baada ya kuwazuia wasipate maji
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu makamba ni kilaza wakiasi hicho kweli!??
     
  8. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haya mabomu ya gongo la mboto lilimstahili moja...

     
Loading...