Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sura za hawa jamaa zilivyo (facial expressions) unapata ujumbe gani kuhusu 31 Okt 10?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Sep 30, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]

    Source: NEC website
     
  2. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wametabasamu
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mbona za zamani sana hizi? Cheki hizi walivyozeeka

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kilavu anaonekana kama tapeli fulani hivi....you can't trust him with your most precious possession
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yani hawa jamaa wanaomba usiku na mchana jamaa aliewateua asishindwe uchaguzi...!

    manake akishindwa tu, kabarua kinaota nyasi...!

    HAYA NI MWIBA SAANA KWA UPINZANI KUINGIA IKULU..! KUMBUKA KENYA...!
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wamechukizwa sana ccm kuwa chama DOLA,Wanaona kama wanachonganshwa na jamii
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii sura ya Kiravu inaonesha kutoruhusu wapinzani waingie madarakani!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kiravu ana sura ya mtu ambaye ni mshauri wa familia na ndoa yako kumbe pia anamtokea mamsap wako. HAAMINIKI

    Makame anaonekana kama mtu ambaye anasema wewe unajitia mjanja sasa kumbuka funguo za mlango nimezimeza mimi. KIGINGI
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kiravu anaonekana kama tayari ameshajiandaa kwa shari dhidi ya wapinzani; yaani ile nini?!? utanifanya nini!!??
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My take, wanaofanya kazi ni wengine (CCM) wao kutia mkono...I mean signature
     
  11. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Ni wagombea wenye hasira kali na uchungu wa inji yetu, hawana mood ya kutabasamu, mpaka waingie ikulu
     
Loading...