Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sura ngumu lakini hakuna Accountability!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eumb, Apr 24, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Msura utafikiri mituta ya viazi lakini lioga linatishiwa na sura za kike
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    utafikiri kabandikiza mimawe usoni
     
  5. i

    iseesa JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu mtu siyo mwoga ila hana nafasi ya kufanya maamuzi. Yeye siyo appointing authority. Lawama ziende kwa mwenye sura nzuri (JK) na mpiga chenga za Maradonna.
     
  6. K

    Kipondoda Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mnafiki kama bosi wake
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa tunaangalia mfumo,hakuna mtu msafi mwenye akili na utashi anayeweza kuutumikia mfumo wa uoza.PINDA usafi wake hatuwezi kuuona hadi atakapokata shauri arudishe ofisi arudi kwenye mashamba yake,eti mtoto wa mkulima!
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haha haha hii inabiidi iamie kwenye JOKES
     
  9. f

    freduu Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuikosoa kazi ya mikono ya MUNGU
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kenge ni kenge tu hata siku moja hawezi kugeuka kuwa mamba.
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani kuna nyunda za sura?
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu waambie bwana! Sura ya mtu ina uhusiano gani na utendaji wake? Hata mie natamani ningekuwa na sura nzuri lakini ndo nshazaliwa hivi, nafanyaje? Tuacheni na sura zetu! Kosoeni utendaji wa mtu, kazi ya Mungu iacheni kama ilivyo.
     
Loading...