Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sura Mbaya...Kauli Chafu!

Discussion in 'International Forum' started by PakaJimmy, Jan 24, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Disgusting speech made by Botha 1985:

    THE FOLLOWING is a speech made by former South African President P.W.Botha to his Cabinet.

    "Pretoria has been made by the White mind for the White man.
    We are not obliged even the least to try to prove to anybody and to the Blacks that we are superior people.
    We have demonstrated that to the Blacks in a thousand and one ways.
    The Republic of South Africa that we know of today has not been created by wishful thinking. We have created it at the expense of intelligence, sweat and blood.

    Were they Afrikaners who tried to eliminate the Australian Aborigines?
    Are they Afrikaners who discriminate against Blacks and call them Nigge*rs in the States?
    Were they Afrikaners who started the slave trade? Where is the Black man appreciated?
    England discriminates against its Black and their "Sus" law is out to discipline the Blacks. Canada, France, Russia, and Japan all play their discrimination too. Why in the hell then is so much noise made about us?

    Why are they biased against us? I am simply trying to prove to you all that there is nothing unusual we are doing that the so called civilized worlds are not doing.

    We are simply an honest people who have come out aloud with a clear philosophy of how we want to live our own White life.

    Sichochei fujo, lakini je, upole wa Mandela wa aina ile(kusamehe yaliyopita) ulikuwa wa kipimo gani?

    Visit:here to get a full coverage!
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishasema hapa kuwa, Wazungu wengi nimabaguzi na ziko Hate speech nyingi walizitumia against black people

    Kinachonishangaza, hawa hate preachers wakizungu bado wanaruhusiwa kutembea kila kona za dunia pamoja na Afrika, hawapati upinzani wala matatizo kama yanayo mkuta Sheikh Faisal nchini Kenya, eti kwasababu tu alikuwa convict kwa ku-preach hatred aginst jewish.

    Swali langu: kulikono waafrika? mbona hizi hate speach zilizosemwa na wazungu hawafungwi na wale wanaofungwa mbona bado wanendelea kutembea duniani bila mizengwe?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Bull, hebu weka sawa hapa:

    Umemtaja Sheikh Faisal kama mfano wa victim wa hate-preaching, je una mfano wa wazungu wanaopreach hate na wanaachiwa kutembea konazote za dunia?

    Ukiweka sawa hapo itakuwa mwanzo mzuri Mkuu!..
    Heshima as usual.
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Sio busara ukachanganya mambo, huyo Sheik unayemtaja hapa hahusiani na hii mada hata kidogo, ni vema ukawa unatofautisha mambo,kama ni hivyo ungewatetea na waafrica wenzetu wanaouwawa bila kosa na waarabu kule Darfur, Tusikumbatie dini na wala dini isitumike kama silaha kumduru binadamu mwezako.

    Kwa Mzee Mandela naamini anaroho ya kama malaika kwani naamini kwa kuhamua kusamehe na kujenga maridiano na hao wazungu wachache wa SA aliweza kurejesha hali ya utulivu, Na ikumbukwe wazung siku zote kiburi chao cha ubaguzi kinasababishwa na hatua kubwa ya maendeleo waliyoipiga pamoja na demokrasia yao, kushindwa kwetu kuendelea na kuendekeza mambo yasiyokuwa ya msingi kama vita, rushwa, uzembe, uvivu, kuendekeza misaada ndo tuonaonekana wajinga mbele za hawa ndugu
     
  5. B

    Bull JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wako wengi tu na Botha ni mafno moja wapo, sijui wewe umejifunza nini kwenye hiyo article uliyo iweka! nevermind, mfano ni vyama na watu wafuatao:


    1- Nick Griffin, British National Party (BNP)

    2-The Ku Klux Klan

    3-Far-right MP Geert Wilders

    4-Don Black, skinheads.

    5-Hugh Owens, an evangelical Christian in Canada

    6-Pastor Åke Green, Sweden


    Hawa wote wanatembea Europe, Ameria nk, bila mzengwe na wako wengi wengine sijawataja niseje nikawachosha wasomaji


     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hiyo mifano yote uliyotoa hapo juu ni marudio ya threads zako nyiiingi unazobandika hapa ukilalama juu ya unachokiita ubaguzi!...Lakini, katika mfano wa Botha niliotoa, wahusika wenyewe(via kiongozi wao) waliamua kufuta hizo differencies unconditionally!

    Kwa mfano wako wa huyo sheikh Faisal uliotoa, huyu bwana hata Waislamu wenyewe wanamchukia, maana anasababisha unrest katika jamii, imagine Nigeria kwenyewe alitimuliwa, what do you expect?!

    Madai ya mtu kama Faisal ni kuisilimisha dunia na kuiwekea sharia, kitu ambacho hakikubaliki na walio na uelewa wa kawaida!

    By the way, nia ya thread hii si kuongelea hatred dhid ya dini...ni kuangalia degree ya utu ndani ya baadhi ya watu..lets meet there!
     
  7. B

    Bull JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nadhani wewe umeshindwa kuielewa hii mada, mukhtasari mada ni Hate speach alyo itoa Botha, na Sheikh Saisal kashtakiwa kwa kosa la Hate speach, only brainwashed people ndo wanaoleta hoja hapa kuwa huu sheikh ni terrorist, Nooo!! ni hate speach ndio makosa yake

    Faisali ni Mwafrika niko na haki ya kumtetea, nashangazwa na nchi za afrika kutowatetea watu wa asili yake

    Hoja yangu; kama hate speach zilitolewa na wanzungu wengi na bado wanatembea bila mizengwe na BOTHA sio tu ali-preach hatred balipia aliwauwa waafrika wengi kwa chuki na ubaguzi wake!! Mandela kafanya nini???
     
  8. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndugu kinachoangaliwa hapa sio hicho wewe unayekihubiri hapa, nadhani mtoa mada lengo lake tujadili the degree of forgiveness among human being. Wauliza Mzee mandela kafanya nini,,,, alipoingia ofisini kama Raisi wa kwanza mwafrika alitafuta maridhiano kwa kuwasamehe BOTHA na wenzake na sio kwamba alishindwa kuwanyonga ila alihimiza kusameheana na kuanza kujenga taifa lao kwa pamoja,,,, Na hakupenda jino kwa jino UPO HAPO?????
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Simtetei sheikh Faisali kwa kuwa ni muislam, no!!. bali ni haki za kibinadamu regardless his religion belive. niko tayari kumtetea yoyote bila kujali dini, rangi, kabila wala jinsia.
     
  10. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Mbona hujawahi watetea Wenzetu wa DARFUR? uliyoandika hapo juu danganya toto
     
  11. B

    Bull JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Umeshindwa kuiangalia mada kiundani zaidi ya ku-pick some points na kukurupuka,
    sikusema Botha anyongwe kemwe, nilicho compare katika article hii ni Hate Speach crime, Awko waliofungwa na wengine wako free na bado wanaendelea kusafiri bila bughdha, kwanini Faisali wakati ameshamaliza kifungo kwa makosa kama ya Botha (BOTHA kauwa) nawengine, asiachiwe aendelee na safari zake?

    Nimetoa majina ya watu na vyama vinvyo preach hatred, wako waliofungwa na wengine bado wako free, na wote hao bado wanatembea nchi za Amerika na Europe bila matatizo!! Why Faisal??

    Tusipeleke hii mada kwenye dini hata kama nimtteae nimtu wa dini fulani. ninacho angalia ni justice for all. Kabla hujajibu, please tafakari wtithin the line
     
  12. B

    Bull JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sikuzote na laani American wanao chohcea Viti afrika na sehemu nyingine, mauwaji wanayofanyika popte duniani bila kujali dini ya mtu, na unyanyasaji anaofanyiwa mtu mweusi popote duniani.
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Faisal anahubiri si chuki tu, bali anahubiri mauaji. Anachagiza watu wa upande wake kuangamiza hao anaowaita makafiri, tena kuwaua kwa njia yoyote mahali popote walipo. Huyu ni hatari sana. Maana amejivisha ughaidi. Huyu yuko tayari kuvaa mabomu na kuangamiza watu. Lazima aogopwe na kukwepwa. Ndiyo maana kila mahali wanamkataa. Si kwamba wanasema asisafiri, ila nchi mbalimbali hazimtaki kwa vle ni mtu hatari. Kwa hiy kama hawamtaki wenyeji hawezi kulazimisha. Anahatarisha maisha ya kila mtu.
     
  14. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Ngugu sasa hapa America imekujaje tena, US ndo inachochea mauwaji huko Darfur??? Ushauri wa bure kabisaa wakati wakujaduíli haya mambo jaribu kuwa neutral then ndo utoe dukuduku lako,
     
  15. B

    Bull JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    There are so many hate preachers and some actually commited crime by killing the victims na bado baada ya ku-save jail sentence wanatembea kila nchi Europe na marikani

    Wazungu wangapi wame-preach hatred na wameuwa na bado wanapokelewa kila nchi na hasa za afrika? hili mimi ndio nataka kuelewa! as why we treat people differently
     
  16. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndugu tafakari kwanza?

    inaelekea hujamuelewa MTOA MADA hata kidogo,kinachojadiliwa hapa ni degree of forgiveness kama aliyoionyesha Mzee Mandela,, Umeshawahi msikia hata siku moja BORTHA AKITOA tena maneno ya uchochezi baada ya total independence of South Africa??? hususani baada ya tume ya askofu Tutu kumaliza kazi yake???

    Jiulize kwanza mbali na kuteswa, kuuwawa ni kwanini wa south africa hawakuwashtaki wazungu na kuwauwa badala yake walihamua kuunda tume ya maridhiano???? Huyo sheik wako unayemtetea kwa taarifa yaku hujui waislam wenyewe Jamaica walimpiga marukufu kuhuriri kwenye misiki yao? na unakijua kilichomleta huku africa ninini??

    Mbona unakuwa mgumu kuelewa na kuchambua mambo???
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ukiangalia ana haki ya kusema hivyo kwani ni wazungu ndio walikuwa wakimsumbua. ila kwa upande wetu weusi ni matusi
     
  18. B

    Bull JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. B

    Bull JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushangaa kushindwa kunielewa, hivi nichuki ndo zinazo kuburuza?
     
  20. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    dah kweli hapa kazi ipo haya yote yametoka wapi tena?

    When you are commenting try to be neutral jamii itakuelewa zaidi. Usiwe biased wewe unategemea serekali ya Sudan itamlaumu nani? Hata kipindi cha harakati za SPLA kupinga forced islamization story zilikuwa hizo hizo, weka dini na chuki binafsi pembeni jadili mada acha idea za jino kwa jino
     
Loading...