Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Supu ya pweza & ngisi

Discussion in 'Entertainment' started by Edylux, Apr 2, 2009.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaams wana jf,

    anayejua mahoteli au mikahawa ipatikanapo supu ya pweza, hapa dar es salaam anijulishe; please!!!!. Mimi ni mpenzi wa sea foods na sina jiko.

    Edylux
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Where is Kibunango when you need him?
     
  3. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #3
    Apr 3, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchuzi wa pweza unapatikana maeneo ya chang'gombe karibu na TTC sigara kuna baa jirani na TTC
     
  4. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    unatafuta chakula au dawa wewe?! hebu kuwa muwazi

    nenda meeda sinza
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kiteitei Meeda Pub Sinza kwa sasa kuna Samaki,Prawns na Ngisi wa kukaanga... Kuhusu Supu Kushwinehi... Hamna..
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mtaa wa sudani knyama kwa HAMMY JEII...PWEZA NA NGISII WA KUMWAGAAAA JIONIII DAILY...

    USISAHAU NA UROJOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
     
  7. I

    Isskia Member

    #7
    Apr 3, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilala Amana kituo cha Amana ukishuka uliza kwa wapemba hapo kuna supu ya Pweza, ngisi, kamba, na kila kitu, ila mhhhhh kazi kwelikweli
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    hata kituo caha makumbusho kuanzia jioni ya saa 12.30 watu wanaisubiria na mahot-pot kwa ajili ya waume zao na midume ndo tunajaa kuigombea....ila kaka swali la msingi...kwani unataka supu ya pweza kwa ajili ya kushiba au ndo unaboost ma-performance yako??
     
  9. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asubuhi anza na juice ya tende+mtindi + karanga then jion supu ya pweza, mh kaaaazi kweli kweli
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...chunga msiharibu keyboard zenu tu kwa udenda... :)
     
  11. I

    Isskia Member

    #11
    Apr 3, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Steve D hapo ni wapi sasa, for sure umetutamanisha!!!!
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Forodhani, Zanzibar!
     
  13. E

    Edylux Member

    #13
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo ni wapi mshikaji???????????
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata Sea Cliff wanayo bomba sana
     
  15. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #15
    Apr 4, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vuka kigamboni!!Migahawa karibia yote iliyokaribu na kivuko inayo ila jioni flani hivi mida ya kama kumi na mbili au asubuhi sana kabla ya saa mbili!!kuna baa moja hivi pia iko kigamboni inaitwa lulu ipo mjimwema kuna kipindi walikua wanauza saana ila kwa sasa sina uhakika..hata soko la samaki magogoni unapata ila Mkuu hygiene ya pale sijui kama utaiweza!!!
    Je unategemea nini ukishakunywa maana ushasema 'JIKO' huna!!!au nikuelekeze na pa kwenda kushushia???LOL
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    restaurant ipi ya sea cliff ???, mi niko masaki niibuke nao, nna kidate leo jioni!!!
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    restaurant ipi ya sea cliff ???, mi niko masaki niibuke nao, nna kidate leo jioni!!!
     
  18. M

    Mkuu Senior Member

    #18
    Apr 4, 2009
    Joined: Jan 1, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akishapitia hizo sehemu washikaji itabidi ataomba sasa apelekwe kwengine jee muko tayari?
     
  19. E

    Edylux Member

    #19
    Apr 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    KWA NINI PWEZA HUUZWA MAGENGENI ?? HAKUNA MAHOTELI AU MIKAHAWA ?? NITAJIENI HOTELI[​IMG]

    ...chunga msiharibu keyboard zenu tu kwa udenda... :)[/QUOTE]
     
  20. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #20
    Apr 8, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [/QUOTE]
    Mzee naona mambo ya Foro kwa saaanaa!!!Pweza anapatikana kwenye mahoteli makubwa karibia yote ukianzia movenpick mpaka kempiski ila kama unavyojua wateja wengi wa pweza ni mtaani na kwa bei powa zaidi!!Kwa hiyo mkuu ukitaka pweza ni kitaa kwa sana tu!!usione aibu ndio kibongobongo hata matango yaliyokwisha menywa yanapitishwa barabarani!!
     
Loading...