Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Supu ya pweza na uwezo wa kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Feb 24, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimekoma. Juzi nilikula supu ya pweza, basi Bwana Mdogo wangu karibu achomoke kwenye makazi yake nikingali kufika nyumbani. Yaani mpaka alivunja kufuli, tena Solex original!

    Sirudii tena!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,186
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo tukuchangie kununua mpya ama...?
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dada nitashukuru sana.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,983
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kasha imekufanya nn
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SI UNGECHEPUKA KWA MACHENI AU SAN SIRO..... UKA :laser:
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,186
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aliyenunua supu ndo anapaswa kushughulika kwa hili pia!
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali kashaija bwana, hii ukienda na alfu 50000 bar utachangiwa sana aisee
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuna mahali nimeona kitu,kumbe kweli:wink2:
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Njiani hukukutana na wakukupoza angalau kamoja tu?
     
  10. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Supu ya pweza sawa, lakini nakushauri kaanga mbegu za maboga na uwe unatafuna kila siku, pia kula ubuyu kwa wingi hapo kaka jogoo mpaka miaka 90 anawika tu kokolikooooo, welaaaaa!

    yaani hapo urithi wa babu hadi kwa vitukuu , vilembwe na vining'ina n.k
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nikajaribu.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    aisee,tunashukuru kwa taarifa!
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    aisee kumbee! Nimepata hiyo...

     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,834
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    kama mbali angekuja buguruni bei rahiiiic kabisa.
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,834
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Bora usirudie! hiyo inaywewa kw mipango .....sa we unakunywa tuuuuu! unafikiri break fast hiyo.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Supu ya kuku wa kienyeji, Nitamu sanaaa. Pweza ni noma hivi wanawake wakinywa inakuwa kama wanaume?
     
  17. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha,haaa mi nafikiri ni fikra za mtu ndio zinamfanya aone ivyo je imeshasibishwa na wataalam?
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sidhani aisee maana kila mtu anasifia hakumbuki akiwa anaenda kunywa tayari akili ishajiwekea jambo hilo so hamu inakuwepo tu kabla hata supu haijafika mezani
     
  19. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mengi yameongelwa ila nachujua kama utumii lishe bora na mazoezi na kutopenda kufanya kila wakati kwanini usiwe na nguvu za kukutosha?
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Vyips mayai na vikuku vya kizungu vinawacost watu wengi, ugali kuleni na mlenda, chai kwa mihogo na viazi vitamu ahh hili ni janga la taifa bwana
     
Loading...