Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suprise!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Aug 15, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika maisha suprise ni mojawapo ya jambo ambalo mtu hulifanya mara nyingi kwa yule ampendaye. Katika kuonesha kuwa unampenda mama/baba yako mara moja moja unapaswa kum-suprise

    Chukua simu yako (kama baba/mama yako naye anasimu, au mfate ana kwa ana kisha mtumie ujumbe ufuatao kum-suprise

    "Baba/Mama usiringe mimi kuwa mwanao kwani ungechelewa kidogo tu ungekuwa mwanangu"
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kuna kuzi mmoja alimwambia mama yake kitu sampuli hii, baada ya siku 4 tulimshusha maza futi 6 chini. Suprise nyingine ni kwikwi arifu..
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Laana!!
     
Loading...