Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suprise

Discussion in 'Entertainment' started by DEOCHUMA, Jun 27, 2012.

  1. D

    DEOCHUMA Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman ninakipaj cha kuimba toka utoto pia nimesomea kaz hiyo,sasa nimetoa single ya gospel mahadhi ya sebene lakin radion wanataka pesa ndipo wanitoe,sina mdhamin wala manager but naamin naweza kaz hiyo plz nishaurin nifanyeje.nyimbo yangu utaipata YOU TUBE andika DEOGRATIAS87 au DEOGRATIAS CHUMA nyimbo inaitwa NIMEBARIKIWA ni nzur imechangamka nyingne inaitwa YESU NI WEWE,na nyingine TUNAKUABUDU JEHOVA,zisikilize then unishaur kitu.nawategemea wadau wangu!kwa wanaotaka kutumia simu nitumie kwa 0683425636
     
Loading...