Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Support the Iranian Cause for Freedom

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Eliaona, Jun 23, 2009.

  1. Eliaona

    Eliaona Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks for the stage but, I want my vote Back! Let's support these Iranians, they need our backing. Kikwete represented us when we backed our friends in Kenya, let's do this together! WHERE IS MY VOTE?
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pita ndani mgeni,FEEL AT HOME
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    U mean moral support?
     
  5. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndo taabu ya siasa zetu zisizo na vision, tatizo likitokea tunaenda kutatua mengine tuna msimamo wa kale sasa sijui tuta-act vipi kwa Irani ndo juzi tu Mkulu katoka kwa OBAMA kama 1st black Presidaa kuonana naye na tuna uhusiano wa kindugu na kiutamduni sijui na Iran,KAAZI KWELI KWELI.mi ni mwanaCCM lakini foreign policy yetu ina viraka ambavyo hata vijana wa CCM wanaotaka uongozi baadae im afraid hata mkutano wao uliopita hawakutaka kuwa makini na wawazi kuhusu hilo ni time bomb ambalo baadae hawataweza kuliHANDLE.Lazima turudi into NON ALIGNED MOVEMENT in a scientific way ili tuweze kudeal na contempraly world issues.
     
Loading...