Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

supplies officer/procurement oficer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by babue, Aug 7, 2012.

  1. b

    babue Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf,naombeni ushauri/msaada wenu nna degree procurement+cpsp but mpaka sasa hivi sijapata ajira ya kudumu,niliajiriwa kwa mkataba kampuni moja ya serikali wakaniahihidi kibali kikitoka wataniajiri permanent,mh lakini kibali cha ajira kilipotoka secratariat ajira wakasema wao ndo wanatakiwa wafanye hiyo kazi,so ofice hawakuweza kuniajiri tena.sa hivi mwaka wa tano wameniajiri kw mkataba nami nataka ajira ya kudumu nifanyeje????na wakati secretariat ya ajira washaleta watu wao?? na nimejaribu kuaplyy sehemu nyingine cjafanikiwa msaada wenu wana jf
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa si ulitakiwa uombe nafasi zinapotangazwa au kupata mkataba wa muda ndio umeshaona na hati miliki ya hiyo post?
     
  3. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bora wewe una hata hiyo ya mkataba,wenzio tupo kitaa hata hatujui kesho itakuaje,ni mtizamo tu:A S cry:
     
  4. b

    babue Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa ninaapply kila kazi zikitoka but bado sijafanikiwa likwanda
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mwezi watisa jwtz watatangaza nafasi za ajira kwa watu wenye profesheno mbalimbali so changamkia huko jwtz ukipata huko unakula nyota mbilifasta(luteni) mshahara na marupurupu tsh1,500,000/-
     
Loading...