Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

superstar

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jun 10, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Supasta alipopata mkwanja
    akaamua kuhamia Masaki na mke
    na mwanae. Siku moja mwanae
    alipokuwa anacheza na manati
    akavunja kioo cha nyumba ya
    jirani. Supastar na mkewe
    wakaamua kumfuata mwenye
    nyumba wakamuombe msamaha.
    Walipogonga mlango akafukua
    mbaba mmoja;
    MBABA: karibuni
    SUPASTA: Samahani sie
    tumehamia karibuni nyumba ya
    jirani, mwanetu kavunja kioo
    chako kwa bahati mbaya,
    tumekuja kuomba msamaha na
    kuona kama tunaweza
    kutengeneza
    MBABA: Karibuni kwenye kiti
    niwahadithie kitu. Kwanza mimi
    nawashukuru nyinyi. Mimi ni
    ZIMWI nilikuwa nimefungiwa kwa
    zaidi ya miaka 200 kwenye
    kichupa kilikuwa kwenye kile
    chumba ambacho dirisha
    limevunjwa, chupa nayo
    imevunjika nami nimekuwa huru,
    kwa hiyo kwa shukurani ombeni
    chochote mtakacho nitawapa
    SUPASTAA:Mi naomba niwe
    bilionea mpaka nife
    MBABA: Hilo jambo dogo sana
    kwangu, umepata na kesho
    utaamka tajiri
    MKE WA SUPASTA: Mi nataka niwe
    na nyumba kila nchi duniani na
    niwe na biashara Dubai na China
    na HongKong
    MBABA:Umepata kuanzia kesho
    hayo ni yako. Mimi nawashukuru
    kwa uhuru wangu lakini nina
    ombi dogo.
    SUPASTAA: Sema tu
    MBABA: Mi naomba nilale na mkeo
    leo tu, unajua kifungo
    nilichofungwa kilinizuia kila kitu.
    Asubuhi ikifika hamtaniona tena,
    itakuwa siri yetu
    Supasta na mkewe wakajadili,
    wakaona utajiri waliopata ni
    mkubwa sana hilo jambo ni dogo
    wakakubali sharti. Mke akalala
    kwa Mbaba mpaka asubuhi.
    Wakati mke akijitayarisha kurudi
    kwake Mbaba akakohoa kidogo;
    MBABA: We una miaka mingapi na
    mumeo ana miaka mingapi??
    MKE: Mume wangu 32 na mimi 30
    MBABA: Sasa nyinyi wakubwa
    wazima mpaka leo mnaamini stori
    za MAZIMWI?
     
  2. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Angelala nao wote maana wana tamaa sana.
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hahahaha
     
Loading...