Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super utalaamu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wiseboy, Jul 11, 2011.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    hi jf thinkers, jamani kuna m2 namjua hapa jirani yatu anatumia ttcl dek mobile ku accses internet free of charge yapata mwaka sasa, utalaamu huu ulifanywa na baadhi ya vijana toka dar ambao kwa sasa hawapatikani, je hamana mtu anayeweza kuleta concept ya kuchakachua modem zisisome salio,
    nawasilisha pls
     
  2. bwax

    bwax Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    it's possible but against the law. it is better ukichakachua mwenyewe kuliko kuuliza ushauri huo hapa, maana kama tukikupatia hiyo means that means tunasupport uhalifu. In short huo ni wizi.

    Sorry buddy.
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wewe unaonekana ni mgeni kwenye hili jukwaa hivi **** mtu yoyote hajui baya na zuri kweli?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Modem haisomi salio kama unavyofikiri, salio linakuwa managed na enforced upande wa server za TTCL kama ni kweli wanapata bure inatokana na makosa kwenye mitambo ya TTCL sio uchakachuaji wa modem.
     
  5. bwax

    bwax Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    najua ni upande wa server, sasa kwani hizo server hazifikiki?
     
  6. bwax

    bwax Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    @omary salum: ingawa mimi sio mgeni but nimekuwa silent observer for almost three years now. Kwa kukujibu tu, ugeni wa hii forum haimaanishi haujui zuri au baya. Ilikuwa ni ushauri tu kulingana na kanuni zisemavyo. Na kama anajua hili ni baya na jf hairuhusu kwenye rule #3 ibara ya 3, 4 na 5 then kwanini kauliza?
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    In short jukwaa hili halikufai mkuu, nenda majukwaa mengine kama la siasa huko kunalongolongo kama hizo zako za ku qoute na vifungu vya sheria
     
  8. Gezus

    Gezus Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mwaga mbinu at the bottom malizia na hizo quote zako za sheria.

    that will keep u off trouble.

    for all i know is it takes 2 to do such a job, an inside man who can cover up for you when they do their routine check ups, otherwise, you will be caught in the first 2months of abnormality usage of their bandwidth...
     
  9. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mkuu endelea kukaa kimya, au nenda jukwaa la sheria huku hakukufai.
     
  10. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Embu jaribun kuwa wised!ww kama haulewi jinsi ya kumsaidia mchizi kaa kimya!hauna pointi co unaanza kutuchanganyia habari!!embu huko!
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Na wewe umetokea wapi tena kama wewe unaweza msaidie basi.
     
  12. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe mgeni unatakiwa kukaa kimya.... Mh! Sasa si ndo utakua mgeni daima..... Halafu nimegundua jf kuna vita ya wageni na wenyeji.... Acheni kwere bana
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu hii jf bhana hatunyimani maujuzi kikubwa makinika tu jombaa.......anyway mi nimeokota modem ya TTCL kimbembe nilivyoenda kuinunulia line wakaniambia niwape serial no_ya ile modem duh nikahofu jombaa vp inaweza kua na madhara yoyote nikiwatajia wakuu?
     
  14. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Here is the thing: hata kama kuna mtaalamu humu wa TTCL modems asimwage ujuzi hapa. Aweke post kwamba he can do it, then PM kwa sababu hata wafanyakazi wa TTCL wanaweza wakawemo humu. We unadhani kwanini uchakachuaji wa modems na decoders haudumu siku hizi? Wanasoma tricks zenu humu halafu wanaenda kuziba loop holes zao. Ubaya ni kwamba hata wao nao wanaweza kukuPM. Just find an easier way to exchange skills lakini sio kupost kwenye open thread.
     
  15. bwax

    bwax Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Well said Givenality,
    Sijui kwanini watu hawakusoma between the lines wakati natoa comment hapo juu. Badala yao wakadhani mie mgeni wakati sio. Siku zote workaround za loopholes hazifai kutoa hadharani kichwa kichwa kama hapa TTCL najua wapo humu. Utajuaje aliyeuliza swali sio mtu wa TTCL?
     
Loading...