Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

super star wa bongo igeni style za mazishi pia.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Crucifix, Apr 10, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wao wenyewe huko ukiwa star wa ukweli unazikwa privately yaani ni ndugu wa karibu na maswahiba tu ndio wanahusika, tena unaingia kwa kadi; sasa wasanii wetu kama mnaiga karibu kila kitu cha hao mastar wa ukweli igeni hadi taratibu zao za maziko ili mkamilishe u-supa-staa wenu.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I support you, nimeliwaza sana hili . maana ile vurugu imeharibu kila kitu
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siyo kila kitu kinafaa kuigwa ndugu yangu. Kwani ukianzisha hilo hapa Afrika kuna watu watakosa wakuwazika kwa kisingizo kuwa sija-alikwa. Wazee waliosema ukiopna msafara wa msiba lazima ushiriki hata kama uhusiki (hasa wale wanaokwenda kuzika karibu) waliona mbali sana.
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he he mastaa wetu wanaiga umalaya na kuvaa uchi tu...
     
Loading...