Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super star ni mtu wa namna gani hasa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzalendo wa ukweli, Feb 3, 2012.

  1. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimekuwa nikijiuliza hili swali mara nyingi bila kupata majibu. Hivi unaposema fulani ni star au super star ktk eneo fulani kama ni film industry au ktk soccer...what does this means? Katika tasnia ya filamu hapa Bongoland...ukibahatika kuigiza movie moja au mbili na zikauza sokoni japo kidogo na ukafahamika kidogo...utaanza kusikia ktk magazeti kuwa Star wa Bongo kunako tasnia ya filamu aitwaye......amefanya hivi na vile. Mtu mpaka afikie hatua ya kuitwa STAR anatakiwa awe amekidhi viwango gani ktk hiyo industry? coz naona hapa kwetu kila actor/actress ni star.

    Anayeweza kutusaidia kuclarify hii please...

    Thanks
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua hilo
    Jifikirie Kim Kadarshian alifanya nini hadi kuwa supa sta?
     
  3. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Ok then
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    hata matonya ni supa sta!
     
Loading...