Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

super sport blitz, b4u sawsee na euro news angalia hapa bureee

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Jul 6, 2011.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Muendelezo wa chanel zetu za bureeee kwa wale wapenda soka na michezo super sport blitz ipo kwa ajili yako copy link hii

    rtsp://196.28.65.225/diactus/movie.3gp?weUE9Qdy3GHWo2-5Tpic3QXNsBbn86(tExUsro3j3S0dg4z0owyvY7tdVGpOH1Uh

    Kwa wale wa kuch kuch hota hei na nyimbo nyengine za kihindi copy link hii

    rtsp://196.28.65.225/diactus/movie.3gp?weUE9Qdy3GHWo2-5Tpic3b(DpQ0XCFtXicYUhCeOmIoDLT64a1Xg(dROoVp7fpUr

    Kwa wale wapenda movie blockbuster of 2011 trailers utapata kwenye link hii

    rtsp://196.28.65.225/diactus/movie.3gp?weUE9Qdy3GHWo2-5Tpic3XiqTbj2uTBWfzqSt447hHmunhSU9Y6rQMb250SI4Ypg

    Wale wanasiasa na wapenda habari + wabishi wanaopenda europe style pata euro news hapa

    rtsp://196.28.65.226/diactus/movie.3gp?weUE9Qdy3GHWo2-5Tpic3Zac0s4UkORnprMHn-l5sdWazuERM881EVngHlYKTJ6i

    In case kama kuna link mbovu mutanambia
    baiiiiiiiiii
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Shukran zote zinafanya kaz sema there is only one problm hamnajia ya kupata format tofauti yani tusione kwenye pc kwa format ya 3gp au angalao ionekane kama TBC coz hzo format yake ina display video ndogo sana BUT less than that shukran mkuu
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bure ghali mkuu
     
  4. e

    erickmalz Senior Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    khasante sana
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    kaka izo ni za simu za computer pia zipo but sidhani kama bongo kuna mtandao ambao ambao waweza ku stream manake atleast inatakiwa speed ya kudownload 700kb/s labda kama una wifi kali
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Alaah kumbe kama zipo leta mkuu speed iyo inafika kwa mitandao megine wala usihofu tuletee 2 kama zipo natanguliza shukran
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tuwekee za computer mkuu maana itakuwa powa zaidi....
     
  8. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka fanya hivyo weka linki za pc tuenjoy.
     
  9. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thank you for this thing inafanya kazi kama muujiza vile
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    je mkuu kwenye simu zinafaa au ni kwenye pc tu..
     
Loading...