Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUPER MOON - 19th March 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAMMAMIA, Mar 19, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Leo mwezi utakuwa katika sehemu ya karibu katika mhimili wake, kwa hivyo kuonekana mkubwa zaidi (90%) kuliko tulivyozowea kuuona. Ukubwa huu utakuwa kwa mara ya kwanza tangu ulipoonekana hivyo miaka 18 iliyopita (Machi 1993).
    Watakaobahatika kuwepo nje, wauangalie.

    Pia unaweza kuangalia video hii:
    YouTube - Extreme Supermoon on 03-19-2011 - Triggers quakes
     
  2. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa nzuri na ya kuelimisha. Maana jf siku hz watu hukopi na kupaste tu mf. Eti mtu alikuja na mambo mangapi sijui kuhusu Obama... To hell, yanatuhusu nini sasa hayo... Asante, asante sana kwa ya leo.
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Asante eee
     
  6. k

    kopites JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2016
    Joined: Jan 28, 2015
    Messages: 2,500
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Leo tunaona tena full moon
     
Loading...