Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super Market na Sukari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Dec 7, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wakuu siju kama hii imeshawakuta, jana baada ya kutoka kazini kwangu nilipitia super market moja maeneo ya hapa jengo la ccm mkoa hapa Arusha majira ya saa 1 usiku katika kutaka kununua mahitaji yangu nikaona wacha ninunue na sukari angalau kilo tano,

    chakushangaza nikaambiwa nikinunua sukari kilo moja inanibidi ninunue na kitu kinginge cha shilingi 1500 kwahiyo namaanisha kilo moja ya sukari inauzwa 1800, itanibidi ninunue na hitaji lisilozidi au na kuendelea shilingi 1500 na ni kilo moja tu ndio nitapewa, mimi nikasema sasa nataka kununua kilo tano akatoka jamaa mwenye duka nakuniambia aisee kama ni hivyo itanibidi ninunue vitu visivyopungua 30000, nikauliza kulikoni wakasema ni amri yakutoka kwa balozi! Basi nikaghairi na kwenda zangu mtaani.

    Nilipofika mtaani nikasimama kwenye duka lililo jirani na nyumbani nikaona sukari pale ipo na bei ya kilo moja bei ni kama ileile niliyoikuta pale super market, nikamuuliza mwenye duka naweza pata kilo tano? jamaa akasema kama unahela kwanini nisikuuzie? basi nikanunua kilo zangu tano kwa bei ileile na kuishia zangu mtaani.Basi haya ndio mambo mseto toka hapa Arusha sijui kama hii kwenu wenzangu ilishawakuta.
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu,jengo la ccm super market ipi? ya kwanza au ya pili,ile ya kwanza kwanza wanauza vitu vyao expensive sana compare na hiyo nyingine
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hauruhusiwi kutoka na zaidi ya kilo tatu
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wewe kwenye majengo ya CCM unatafuta nini jamani?
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tanzania hakuna super market kuna super shops tu...
     
  6. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ndalo nikweli kabisa ndiyo kinachofanyika kwenye supermarket hiyo nilishawahi kwenda hapo wakaniwekea mashariti hayo niliondoka nikaenda kununua dukani kwa 2000 kwa kilo halafu jamaa wana nyodo kishenzi niliapa kutokukanyaga supermarket hiyo..
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh Uswahilini bana!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    mkuu hii siyo uswahilini..halafu hiyo super market ukienda na 10000 halafu ukachukua kitu cha chini ya 5000 watakwambia hawana chenji ukatafute...
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inaitwaje hiyo Grocery?
     
Loading...