Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super Feo yapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fige, Nov 4, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari ya super feo iliyokuwa inatoka dar kwenda songea imepata ajali karibu na ifunda.haijaua lakini kuna majeruhi
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    naona sumatra iko bize kuifungia dar express?
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    anne makinda kapata habari?......mmoja wa wamiliki
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na wao wasubiri kufuli la sumatra
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Aaah mkuu'ni kweli?siwezi kuamini kama ana uwezo wa kumiliki mali kama hizo
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna Mtu anapenda Ajali, ni bahati mbaya tu, Ingawa bahati mbaya zingine ni ngumu kuzielewa.

    Kwa jinsi ninavyofahamu super feo huwa zinakimbia balaa. Bila shaka tatizo ni mwendo kasi.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni majeruhi wote, Mungu awaponye majeraha haraka.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    ni share tu mkuu mbona anaejiita mtoto wa mkulima ana hisa kwenye mabasi ya SUMRY.
     
  9. M

    Manyema Senior Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Emanuel Nchimbi naye amepata taarifa ni mmoja pia ya wamiliki....ila duh ntakuwa nasafiri na nn na mm hilo ndiyo basi langu.
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona yapo meng tu @manyema? Hata mm ndio usafiri ninaotumia nikienda songea,jamaa nimesafir nao mara nying sana kiukwel wako makini,hiyo itakuwa ni bahat mbaya tu,fige tujuze nn chanzo cha ajali?
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alaaaaaa mmmmhhh hii mambo hii dah. Sikua nikijua! Kumbe ana kabiashara naye duh
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumbeee!,ndo maana super feo zingine zina maandishi ya rangi ya njano,zingine maandishi meupe,zingine zimechorwa penguins kioo cha nyuma wakati zingine ziko plain kabisa.Kumbe wamiliki wanajaribu kuzitofautisha.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Ni amri kutoka kwa baba Riz zero
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Poleni sana majeruhi.
     
  15. fige

    fige JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliokuwa kwenye ajali wanasema chanzo ni tuta la barabarani ambalo dereva aliliingia kwa speed japo wanasema gari haikuwa kasi sana.
    Matokeo yakawa kupinduka
     
  16. O

    One tsh. Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni majeruhi tunawaombea kwa mungu afya zenu zitengamae soon
     
  17. S

    Sngs Senior Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana majeruhi mwenyezi mungu awajalie rehma.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimesikia hii, ndio maana mwalimu akatenga siasa na biashara. wajanja wakairudisha...
     
Loading...