Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super Coach Syvlersaid Mziray azushiwa kifo!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 20, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kinyume na taarifa zilizozagaa kuwa ni marehemu, Super Coach Syllversaid Mziray yu hai ingawaje sasa amehamishiwa chumba cha mahututi.......................
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Join DateFri Sep 2010Posts875Thanks631Thanked 406 Times in 170 PostsRep Power22DUH kaka umgejiunga jf tarehe niliyojiunga mimi si ungekuwa ma post laki 9? hongera sana.:biggrin1:
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo ndiyo wengi wamekata tamaa!
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuu kumbe hajafa - yaani mimi nilishaomba ruhusa kuwa tumefiwa na kwa hiyo sitakuja kazini, inabidi sasa niende kazini kujisalimisha
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    waambie msukule umerudi wataelewa tu usiwe na shaka....
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    waeleze ulisikia redioni kuwa babu yako (Mzee Msuta mstaafu wa EAC) amefariki, kumbe ilikuwa ni uongo.:biggrin1:
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kucheka uje hapa JF yaani kuna Ze Comedy humu... Haswa hilo la Mzee Msuta! Duuh!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wewe sasa unatafuta ban!!! Hiyo ni pekenyuarism and character assassination...
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Eee bwana ee! JF itakuwa imevamiwa na spammers, au ni msimu wa kampeni? tuangalie kama mwezi ujao wataendelea kuchangia.
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jina lenyewe "Rutashubanyuma" says it all. Jamaa harudi nyuma. Aiseeee, nadhani itabidi aingie kwenye rekodi za JF. Kwa siku anapost thread kama 18 hivi!!!!!!! Jamaa itakuwa amejiajiri maana kama ni mwajiriwa lazima agombane na mwajiri. Big up mzee usirudi nyuma
     
  11. minda

    minda JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    cha msingi tumwombee nguli huyo arejee kwenye kazi yake aipendayo baada ya mungu kumjalia afya njema
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Itakuwa anafanya kazi kwenye kafee fulani hivi pale A town maana siku hizi si wengi wanaoenda kusafu kafee huju jamaa ni kiboko! hizo ni threads tu acha replies! big up kaka kazi buti naona unachungulia post 1000
     
  13. P

    Preacher JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Wengi wasikate tamaa - HATAKUFA, ATAISHI KUTANGAZA WEMA WA BWANA - TUNAMWOMBEA MUNGU ANAYEWEZA KUBADILISHA MAJIRA NA NYAKATI - AIBADILISHE AFYA YAKE IWE NJEMA - MUNGU ANAWEZA - amen
     
Loading...