Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Supa star wa JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpoleeee, Dec 11, 2011.

  1. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vigezo gani wanatumia. Ktk peruz peruz yangu kuna wale nawaona mara kwa mara ila bado sijaona michango yao ya maana. Kuna membaz wana michango ya msingi sana sioni hata mmoja kutajwa. Wale majukwaa ya maana na kujenga kama kule siasa, Tech and gadgets, international forum, habari na hoja mchanganyiko wao sio supa star? Napenda nijuzwe hasa na hao ma super star wenyewe.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo usupastar umeandikwa kwenye majina yao au inakuaje?Bado sijakusoma.
    Hao ambao hawajatajwa, hawajatajwa wapi?Waliotajwa nao wametajwa wapi?Nauliza ili nijue cha kuchangia.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    muanzisha thread ungesema labda wewe
    umeambiwa nani humu ni superstar na umeambiwa na nani?
    au wewe unamuona nani humu ni superstar na kwa nini???????
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    u sound like male
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    superstar gani mpolee ? kuwa makini ushadanganywa eeeh humu hamna superstaa
    kama kuna ,tu kakudanganya kwa lugha iyo ishakula kwako shosti hamna cha superstaa wala staa humu
     
  6. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna membaz kama akina Nguruvi, Mkandara, waberoya, Jastropha na wegine hao wachache tu.


    @Lizy na The Boss nyie ni moja ya supa star sina hiana yoyote nataka tu kuelewa vigezo hasa ni nini?
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi na FF ndiyo tuna hadhi ya kisupastaa humu JF lakini wengine wanajikongoja tu kudadadadadeki.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    supastar ndetichia na bujibuji kwani vip mpoleeee...
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hizo zote ni ID zako?
     
  10. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jibu mada mbona nahisi navamiwa au ni mada sensitive?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tumeupataje huo usupar star sasa hata wao wakose?
     
  12. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa kabisa. Una mana gan?
     
  13. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi mmekuja kwa ukali sana. Kama nimekosea kurusha hi topic naomba mnisamehe.
     
  14. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mwita25 kuna seridi kako nilikaona asubuhi nikasema ngoja nioge nikasome, kamepotelea wapi?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Lost in transition... What does it have to do with this thread, if I may...
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    usijali,huku kuna style nyingi za kufamamika na sio usuperstar,mfano mtu anafahamika kwa
    signature yake,jinsi anavyojibu,misemo yake.
    mfano,washawasha na style yake ya log off
    The Boss~~Jf is never boring,
    Figganigga mzee wa mia.
    Faiza Foxy,malaria sugu,Ritz na Rajeo wao wanajulikana kama wanaopinga
    etc
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Lol! Uchokozi kipaji!
     
  18. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo Mpoleee umezidi upole, acha ulegevu wewe. Jibu hoja kwa hoja.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    usamehewe kivipi?kwani we male or female?
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hujakosea ila masuper star unaotaka watajwe ni wa siasa na majukwaa mengine sasa watatajwaje huku MMU jamani kila star ana jukwaa lake mamito.....( unanipa wasi na IQ yako)
     
Loading...