Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Supa staa Boban

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Nov 17, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sina la kuongezea
    [​IMG]

    Anaitwa kiungo bora sijui na manini nini vile Haruna moshi Boban kulia

    [​IMG]

    Hapa Supa staa Boban akitoka kuchukua medali yake ya kombe la kagame.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni mzee wa viroba nini? Bongo watu wamechoka, mchezaji wa timu kubwa anavaa "yeboyebo"?
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa ni "left hand"
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio maana Taifa stars wako rojorojo
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu ya kimiminika mkuu!
     
  6. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wazimu wa mtu ndio akili yake
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Watu wa protokali hawakuwepo hapo uwanjani? Aibu hii
     
  8. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yawezekana hayo mambo ndiyo yanayompa nguvu ya kuwa super*
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah!!!kweliii mselaa mpaka kapilizaaa
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hafaai hata kuitwa star.....
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Viroba? Viroba ni nini? Na Yeboyebo pia sikuonda ndani......
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye picha anamimina kiroba(konyagi) kwenye chupa halafu wakifika uanjani wanaact ni maji.baada ya mchezo half time unakuta anakunywa.kama hujui utajua anakunywa maji kumbe ni kiroba.mia
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Badala ale chakula cha kujenga mwili na kuongeza nguvu, anakula cha kupunguza nguvu. Ndio maana wamekuwa vigeu vigeu, wakiwa Chadi: 2 vs 1. Wakiwa nyumbani 1 vs 0 - Mcheza kwa Hatunzwi.
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama ikigunduliwa inaweza kuchukuliwa kama alitumia dawa za kuongeza nguvu?
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kwani unafikiri hawajui?unafikiri kwanini maximo alisema hana nidhamu?ni kwa mambo kama haya.mia
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bangi mtu.
    Picha ya pili kwanini akuchukuliwa hatua na TFF
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwanini alibadilisha jezi na kuvaa kiraia na kupokea medali.
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usikute alikuwa anamiminia maji ya kandoro kwenye chupa
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Naona hapo yuko Nurdini Bakari..kijiti mixer kiroba...duh....mawela camp....Boban Jembeee...nakumbuka hii tumetoka sudan kufuzu kwenda CHAN
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona huyu jamaa hana tofauti na wale jamaa wanaouzaga mayai kule kwa Mtogoro?
     
Loading...