Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sungura wa NCCR amwagiwa tindikali machoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr wa ukweli, Apr 3, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia news za chanel ten na clouds tv wametangaza yule MKUU wa Idara ya Organaizesheni Kampeni na Uchaguzi wa Chama cha NCCR-Mageuzi, Faustine Sungura amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili baada ya kumwagiwa maji yanayodhaniwa kuwa ni tindikali.

    amelazwa Muhimbili kwa kumwagiwa tindikali machoni! Mwenyekujua sorce ya huyu mtu kumwagiwa tindikali atujuze
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mambo ya akina Kubenea tena!! Hii nchi ni balaa.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatafutwa umaarufu wa nguvu eti nccr ndio chama cha upinzani mpaka mtoa habari amemwagiwa tindikali tetetee. Upande mhimu uchunguzi utathibitisha source
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Tusubiri polisi jamani tuone watasemaje

    Kubenea alimwagiwa tindikali kisa anachukua mke wa mtu , wamwagiaji tindikali wakapoteza lengo na kummwagia mpaka mzee wetu.

    Leo hii kesi haijulikani imeisha vipi, hao mafisadi waliotumwa ni akina nani, ila Kubenea ana uwezo mpaka wa kusaka docs. za ikulu na BOT! mpaka meseji ambayo JK kamwandikia Halima mdee!! Ila kuwapata waliommwagia tindikali hawezi!

    Nchi hii balaa unaweza kuwadanganya watu muda fulani ila si muda woote na kwa watu woote!

    Pole Sungura though, lets wait for report police kama umebeba mali ya watu unalo, kama ni mbinu za mafisadi sijui, sijasikia ukisunguruka kugombana nao, so in a preliminary evaluation it has nothing to do na mafisadi. Ngau Kubenea alifanikiwa kuwadanganya watu mtaani kwetu!

    LOL! ona waliodanganywa watakavyonishukia, acha nikimbie!! niiponye roho yangu
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimemwona macho yayafunguk na yamevimba, Kama ni mpango wa mafasidi kumwagia watu tindikali je kwa wapambanaji wengne usalama wao uko wap?
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee hana makuu na mtu, inakuwaje wanamtenda hivi?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hawakawii kusema na cdm! Tusubiri tusikie!
     
  8. 2015ready

    2015ready JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hata wakimpofusha macho, ni mdomo utakao ongea na kutoa siri za mafisadi.
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli RA ni mafia!
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Very interesting.......
     
  11. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utazani ni toto dogo lililoandika hapa, kweli wewe ni mwalimu kweli?
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Waberoya, JK kamwandikia Halima Mdee meseji lini?
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hili nalo neno!
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona jamaa mpole sana, asijekuwa mjanja kama sungura mnyama ndani ya chama wakamfanyizia wenzake, ila mtaani utasikia tu cdm wanahusika. habari za kitelegensia
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si CDM wanahusika ndio watendaji. maana wao siku zote wana hasira na NCCR na wanatamani wangempata Mbatia au Mtatiro


    chadema wanga kidogo wamemtoa Roho chacha wangwe mchana kweupe, hawa watu hawa? ni mimafia tu
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu maneno yako ni makali kidogo, chadema wanahusika vipi na kumwagia tindikali huyo sungura hatujawahi sikia hata siku muoja wakilumbana na cdm, hilo la chacha wangwe lingekuwa na ukweli chadema siku nyingi kingeumbuka au hata kufa kabisa lakini ndio kinazidi kukubalika kadri siku zinavyokwenda.
     
  17. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpaka meseji ambayo JK kamwandikia Halima mdee!! I

    Waberoya, elezea hii issue
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Weka envidence jamvini acha mambo ya kijiwe cha gahawa.
     
  19. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri taarifa za ki intelegensia kutoka kwa Shemeji IGP........haka ka nchi yania ukiwa na:A S-key::A S-key::A S-key: tabu kweli kweli
     
  20. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :iamwithstupid:.....e bwana ee...mmemskia waberoya leo...? Just ignore him, besides, he's come much better today. He can be a lot worse than that at his best!
     
Loading...