Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sungu sungu wajaza uwanja wa ccm kirumba mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Feb 5, 2012.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sungusungu ni wengi mno ktk uwanja wa ccm na inasemekana wametoka nje ya mji wa mwanza.

    My take
    Je wananchi wa kawaida hawakujitokeza kwa wingi ktk kusherekea kuzaliwa kwa ccm?
    Nawasilisha
     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahaha mmeona suruali na viatu walivyovaa! Hahahaha wamewadhalilisha kabisa
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mwaka huu wamekosa vikongwe na watoto?
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hawa sungu sungu,sijui ni misukule au ndondocha wa ccm?
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maridaaad sana, leo tumeona sungusungu wa kisukuma, sasa tunasubiri kuwaona sungusungu wa kichaga!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwisha kazi yao
     
  7. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hukuwaona watoto walivokuwa wengi wakati sumalee anaimba wakaitwa kwena kuzunguka stage?
    Nimemnukuu mtangazaji wa star tv akisema baadhi ya sungusungu wametoka bariadi katika moa mpya wa SIMIYU na kwa sababu walikuwa wakitofautiana rangi za mavazi yao ya chama ndo akasema pengine watakuwa wametoka maeneo mbali mbali tofauti na bariadi.
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeangalia hii picha ya huyu kijana aliyeshika bango roho imeniuma sana. Yaani ukiangalia ha-connect kabisa na kinachoendelea, utakuta kaahidiwa Tzs 1,000 ili ashike. Ni sura ya mtu anayejiuliza umuhimu hasa wa sherehe hizo na maisha yake. Tena mbaya zaidi bango lenyewe linaonekana la siku nyingi walichofanya ni kubadili miaka tu.

    [​IMG]
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sungusungu.jpg















    hawa polisi jamii wangetumika kuwatia bakora mafisadi au wauaji wa vikongwe na sio kucheza ngoma hapo uwanjani.
     
Loading...