Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sun Cirro Night Club Shekilango Sinza

Discussion in 'Sports' started by Tusker Bariiiidi, Jan 29, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Karibuni jamani... Club ya San Siro inafunguliwa RASMI LEO 29.01.10,ipo mkabala na Rombo Green view! inadaiwa ndo club pekee E.A ambayo unapata huduma zote,mfano BELLY DANCERS,BIKINI WAITERS,POLE DANCERS etc... Naelekea hapo sasa hivi... Nitawajuza kinachoendelea huko natumia Simu ya kiganjani nitawajuza...
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nipo ndani ya Club tayari... Na Ze mood is right,nimekuja kwa Taxi kwani! Loh! Yasije yakajirudia enzi zile za Kili Time! Kama kawa nje madada pouwa kibwena! Kasoro ya kwanza kuna Bar kwa nje! Duh naitwa jina langu halisi uuuuwiii nani tena... Nagundua wazee wa MIZINGA wamekaba kula kona... Itaendelea...
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mlangoni kuna Mabawabu Wamevaa mavazi ya kuvutia kama Security wa Knight suport au Security Group na wana zana mbali mbali kama Gongo,Filimbi,pingu,Radio,etc..na ni wastaarabu...
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Usikurupuke...
    Hapaitwi Sansiro.
    Panaitwa Sun Cirro...

    Sansiro ni ule uwanja ambao unatumiwa na ile timu yenye mafanikio zaidi ulimwenguni yaani AC Milan.
    Ni uwanja ambao unachukua watu wenye utimamu wa akili takriban 90000.
    Na ndi uwanja uliowahi kutumiwa na mastaa wengi zaidi ktk soka kama uwanja wa nyumbani.
    Maana ya sansiro ni matuta ya viazi.
    Sasa je hilo jumba la anasa lina uwiano gani na matuta ya viazi?
    Forza Mila.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Walakini:Cashiers hawana mashine/lights za kugundua note fake! Kesho mwenye club anaweza kulizwa nao! Ok: Tuendelee Bei.. kuna bei za aina 2 kwa kawaida Sh.15000, na wanapokuita VIP japo sipendi jina hilo ni 20000, ....Itaendela
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Gang Chomba HESHIMA MBELE! ni kweli kuwa ni SUN CIRRO,mods please badilisheni heading...
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Cashier ananipatia kibandiko cha Blue Hand-cuff kwa ***vip 20000*** na wale wengine wa 15000 pink... Naelekezwa nipande ngazi WOOOOW!! patamuuu
     
  8. N

    Ngala Senior Member

    #8
    Jan 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mazee kilichokupeleka huko ninini vyangudoa au maana cha kwanza kutujuvya ni dadaspoa. Kama ni hilo mbona hata africa sana ni noma au ni keshia machine ambazo hazigundui noti feki. Anyway kesha kapo tujuvye kesho kunani kilichojiri kwenye mifuko yako. ANGALIZO ucsahau uhai kinga muhimu sana kwenye ufunguzi huo. Mazee kazi njema w end njema
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tofauti kubwa ya hapa Sun Cirro na Bills,Maisha ni kuna vyumba 2 vyenye Counter yake vinavyoweza kubeba watu 40 vyenye makochi na Stuli ndefu.na unausikia muziki upigwao.. kasoro: Vyoo ni very sub-standard NO PRIVACY! Haswa vya kiume... ,
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    MAPUNGUFU MAKUBWAAAAA ...No Bikins waitresses,No Belly Dancers,No Pole Dancers... Stay tuned...
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu mbona umedanganywa kitoto sana na wewe umekurupuka kama mwanariadha wa mita 100?

    Tafuta pesa kwanza then Hivyo vikolokolo ulivyovitaja utakwenda kuvipata ktk beach za brazil na ktk madisco ya mji mtakatifu waishio malaika waliopotea yaani ''los angeles''
     
  12. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35



    ?????????????????????????????
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Wanataka kuifunika Club Ambiance,nasikia ni wale jamaa wa Kili Time
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Msosi vp?
     
  15. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo ni my home
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nilipita mitaa ile pale nimepata house maeneo yaleyale ya legho so pale patakuwa ndo home ground. Kuna mataa mataa kibao pale nje si mchezo
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na lazima wawape za uso malimbukeni wote.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi sijaelewa bia 20000/=??? au 2000/=?
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Msosi upo lkn kutokana na crowd iliyokuwepo sikuthubutu kuagiza...
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! Duh kumbe ku-club ni ulimbukeni... Ahsante Abdulhalim
     
Loading...