Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

<sumu>

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Slave, Oct 18, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Jamani hivi sumu zipo aina ngapi?kuna wimbo unaimba mapenzi yanaua sio kesho hata leo unaweza kuiaga dunia juu ya mapenzi, afu tena inasemekana mke wa mtu ni sumu,sasa kwa yyte ambae anamke naomba anipe mke wake maana kwangu kunguni,mende,panya wananisumbua kwel kwel,nioneeni huruma wajameni.
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kulingana na maelezo yako nashindwa kujua ka shida yako ni kujua kuna aina ngapi za sumu au unataka sumu iitwayo mke wa mtu ili uue wadudu nyumbani kwako?

    whatever the case, kuna sumu za aina kuu mbili;

    1. Mapenzi

    2. Mke wa mtu

    mytake: sumu iitwayo mke wa mtu haiui wadudu ila inaua mtu, so kupewa mke wa mtu means wewe ndo utakae kufa badala ya wadudu, so nakushauri utumie sumu namba moja iitwayo mapenzi kuulia wadudu nyumbani kwako.

    Jinsi ya kuitumia ni rahisi tu, kama una line ya TiGo andika *101*(any number ya tigo iliyoactive)*2500# then deal
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kama una tigo nikupigie upate sumu ya penzi
     
Loading...