Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumu ya Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annina, Nov 26, 2009.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ufitinaaaaa na upelelezi ni sumu ya mapenzi... mimi kupendwa na yeye... ninyi mwakerwa na nini... yeye kanipenda nami namupendaaa...

    Naupenda sana wimbo huu Nguza hapa aliacha kazi akafanya kazi!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aninna mambo?
    can u pm me shortly?
    nina ishu nataka tuongee
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mhn, wamtakani mwenzio weye, hadi kumwomba muongee sirini?
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You can PM him/her..n' y not!
     
Loading...