Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumu ya mapenzi!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Primitive, Mar 15, 2012.

  1. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chokoraa!! big up kwa kipande hiki!
    "navumiliaa na navumiliaa lakin ipo siku nitachokaa, nafsi itakinaii,. moyo nitapiga konde!! manyanga "nitayabwaga!!!" x 2!! "bora niwe bahchela" x2!! eeh,,
    siwezi nenepesha shetanii wakati kiti anakonda!!! haya mapenzi ganii!!? ya kuniumiza moja kwa moja!!! nifanye ninii!! yeye tabasamu eeh! walishakuja nyumbani zaidi ya mara7, 8,9,, 10. kuja kushuruhishaa haya matatizo yetu! lakin mpenzi wangu wewe tukiongea unasema yameishaa kesho na kesho kutwa unarudia tena!!!! sumu ya mapenzi ni maudhi!
     
  2. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kalala!!
    kila siiku x 2! siri ya mapenzi nikuelewana oh! mimi kwako nikuambia naomba unisikie!! kwanini kila siku smile unapenda tugombane! kwanini kila siku preta unapenda unapenda tupiganee! kwanini kila siku, fl1 unapenda tuzozanee! "nitachokaa x2!" nitaona bora tuachaneee!!!! Twanga for Life!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Gwandu, unataka kutoa single?
    However I agree with you kuwa sumu ya mapenzi ni maudhi. Wakaka na wadada wengi wamejikuta wanashindwa kuwafurahia wandani wao na kujikuta wanaangukia kwenye mikono ya mbwa mwitu walafi wa mapenzi ya watu kwa sababu za maudhi/ugomvi na wandani wao. Ni vzr kwa wote walio kwenye mahusiano kuachana na tabia ya ugomvi.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio Dunia...
     
  5. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    naunga mkono
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kuna mtu humu JF kaninywesha
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi thitaki kuinywa
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnamsaha Luiza Mbutu kwenye wimbo huo,aliimba hivi. Tuimbe wote kwa pamoja kwa msisitizo "Moyo wangu unautesa hivi mpaka sasa unataka kutoboka nikikumbuka mwanzo wa mapenzi yetu tuliwekeana masharti maa, kuwa wewe unapenda hiki na kile ukipendi na mimi nikakueleza nakipenda hiki na kile sikipendi maa, sasa nashangaa yako nayafuata yakwangu unayaweka kapuni"
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siwezi nenepesha shetani wakati kiti anakonda,haya mapenzi gani ya kuniumiza moja kwa moja sijui kwa nini hii kipande imenikuna sana jamani au kwa vile ndo nilivyo huwa silazimishi mambo!!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Love in the air?!!!
     
  11. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwenye uu uzi mbona smile atokei? au kapigwa mkwara na my huby wake?
     
Loading...